Magnus chạy bị giật và chết máy

Garageleanh
Bình luận: 10Lượt xem: 2,580

Garageleanh

Tài xế O-H
Chào các bác. Chiều nay em mới nhận làm con magnus xe vào xưởng trong tình trạng đang chạy lâu lâu lại chết máy hoặc giật rồi trở lại bình thường. Xe chết máy xong đề lại nổ ngay và chạy bình thường đạp lên vẫn khỏe. Em đã thay buzi lọc xăng kiểm tra áp suất xăng được 3,5kg cắm máy đọc ko có lỗi gì em cho xe về. Nhờ các bác tư vấn giúp để sáng mai em làm tiếp ạ

hanhthuy1990

Tài xế O-H
Chào các bác. Chiều nay em mới nhận làm con magnus xe vào xưởng trong tình trạng đang chạy lâu lâu lại chết máy hoặc giật rồi trở lại bình thường. Xe chết máy xong đề lại nổ ngay và chạy bình thường đạp lên vẫn khỏe. Em đã thay buzi lọc xăng kiểm tra áp suất xăng được 3,5kg cắm máy đọc ko có lỗi gì em cho xe về. Nhờ các bác tư vấn giúp để sáng mai em làm tiếp ạ
xe này ớn nhất bộ dây điện của nó. Bác cứ tập trung vào phần kết nối dây dẫn đi. Chạm dây đến đâu vụn như bánh tráng đến đó

hoangphucauto

Tài xế O-H
nếu 2.5 thì có lỗi như ssa máy dưới cổ hút giắc cảm biến xung trục cơ dầu máy thấm ra từ gioăng nắp giàn cò chảy vào và chứa đầy dầu trong giắc tháo giắc vệ sinh thổi khí nén ,lắp lại ok ngay e làm 3 con macnus như vậy rùi cụ thử như e xem sao

Garageleanh

Tài xế O-H
Thông báo với các bác là em đã làm xong em tháo tất cả cầu chì và giắc điện vệ sinh lại và vệ sinh lại họng ga thì hết bệnh nên giờ em cũng ko biết bị gì nữa. Cảm ơn các bác nhiều nhé

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên