Bác nào biết đấu bộ khiển của này giúp em

M
Bình luận: 32Lượt xem: 2,632

moivaonghe123

Tài xế O-H
Có cụ nào biết đấu bộ khiển của này giúp em với

tienphampro

Tài xế O-H
[QOTE="Sangkynpi, post: 467460, member: 197976"]Đỏ, vàng, vàng /đen vào dương
Đen, cam, cam /đen vào âm
Trắng, trắng/đen ra chuột
Xanh biển xi nhan[/QUOTE]
Đâu như bác thì mấy em xe còn chuột zin như vios chắc ngẻo hết.

sunt808

Tài xế O-H
[QOTE="Sangkynpi, post: 467460, member: 197976"]Đỏ, vàng, vàng /đen vào dương
Đen, cam, cam /đen vào âm
Trắng, trắng/đen ra chuột
Xanh biển xi nhan
Đâu như bác thì mấy em xe còn chuột zin như vios chắc ngẻo hết.[/QUOTE]
em cũng đang mày mò cái này ,cũng sợ đấu bị hư chuột rin của xe ,mong bác giúp cách đấu không hư chuột rin đi bác .em xin cảm ơn.

Sangkynpi

Tài xế O-H
em cũng đang mày mò cái này ,cũng sợ đấu bị hư chuột rin của xe ,mong bác giúp cách đấu không hư chuột rin đi bác .em xin cảm ơn.[/QUOTE]
tại sao ngẻo.. do cách kết hợp vào chuột zin thôi..
chỉ đấu như thế 2 dây trắng, trắng/đen mới ra điện(sơ đồ mạch của nó vẽ mấy cái tiếp điểm là như vậy)

Sangkynpi

Tài xế O-H
em cũng đang mày mò cái này ,cũng sợ đấu bị hư chuột rin của xe ,mong bác giúp cách đấu không hư chuột rin đi bác .em xin cảm ơn.[/QUOTE]

xe bác xe gì.. có chuột tổng rồi nếu muốn dơn giản bác mắc thêm chuột điều khiển chuột tổng zin

Hoainguyen

Tài xế O-H
cho bút thử điện cắm vao mát thử xem chuột tổng còn ko đã,nếu còn thì ko cần sài dây cam,cho vàng + đen vào âm,đỏ vào dương,xanh xi nhan,hai dây trắng đóng mở,chúc bạn may mắn

sunt808

Tài xế O-H
cho bút thử điện cắm vao mát thử xem chuột tổng còn ko đã,nếu còn thì ko cần sài dây cam,cho vàng + đen vào âm,đỏ vào dương,xanh xi nhan,hai dây trắng đóng mở,chúc bạn may mắn
như thằng fotransit này thì kiếm dây tổng kiểu gì bác .em mò hoài mà không các nào ra hai dây chuột tổng cả .nó sài dây và không có chỗ bắt chuột khiển .mong bác giúp em với.

sunt808

Tài xế O-H
em cũng đang mày mò cái này ,cũng sợ đấu bị hư chuột rin của xe ,mong bác giúp cách đấu không hư chuột rin đi bác .em xin cảm ơn.

xe bác xe gì.. có chuột tổng rồi nếu muốn dơn giản bác mắc thêm chuột điều khiển chuột tổng zin[/QUOTE]
vân bác nhưng nếu bắt trực tiếp vào hai dây chuột tổng có việc gì không bác.mà bắt chuột khiển cửa tài cũng tùy xe chứ loại sài dây hơi khoai bác ờ .mà bác chia sẻ cách tìm ra hai dây chuôtj tổng đi bác.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên