Hỏi về Hệ Thống Giảm Chấn Trên khung ô tô khi xảy ra va chạm ạ ?

minhMazda
Bình luận: 2Lượt xem: 1,035

minhMazda

Tài xế O-H
Chào Các Cụ , Em đang có một số thắc mắc cần giải đáp , mong được chỉ giáo từ mọi người ạ : Hệ thống giảm chấn động trên khung ô tô khi va chạm gọi là gì ạ? , đặt ở vị trí nào của xe ? và đặc điểm nhận dạng như thế nào ạ ??? :( , em tìm tài liệu mà k có , mong đc giải đáp

hanhthuy1990

Tài xế O-H
Chào Các Cụ , Em đang có một số thắc mắc cần giải đáp , mong được chỉ giáo từ mọi người ạ : Hệ thống giảm chấn động trên khung ô tô khi va chạm gọi là gì ạ? , đặt ở vị trí nào của xe ? và đặc điểm nhận dạng như thế nào ạ ??? :( , em tìm tài liệu mà k có , mong đc giải đáp
nó nằm ở thanh satxi ấy bác. đoạn đầu tiên của thanh satxi. Là bộ phận hấp thụ lực va chạm tác động lên vô lăng.

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Nó là cái khung biến dạng đó. Có chỗ cố tình yếu hơn chỗ khác, khi va chạm, chỗ đó biến dạng để hấp thụ va chạm đó

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên