Thiết bị nạp ga điều hòa ô tô

thuynguyen
Bình luận: 16Lượt xem: 1,029

Máy nạp ga này sử dụng như thế nao?

• Hướng dẫn sử dụng thiết bị nạp ga điều hòa FT 100A

Số phiếu: 0 0.0%
  • chỉ cho cách sử dụng máy

Số phiếu: 0 0.0%

• Số lượng người bầu chọn
    0

thuynguyen

Tài xế O-H
chào các cụ. Hiện nay ở xưởng em đang có 1 con máy nạp ga điều hòa với modem máy là FULLTECH, FT-100A
nó toàn tiếng tàu nên em cũng ko biết sử dụng thế nào. cụ nào đang sử dụng em nó hoặc biết em nó hoạt động thế nào,chỉ giáo cho em với ạ.Em xin cảm ơn các cụ!
em đưa 1 vài hình ảnh lên cho các cụ chiêm ng
ưỡng nhé.

ga_auto37

Tài xế O-H
Cái này thì e chưa dùng nhưng bác muốn biết cách dùng nó thì bác lên youtube gõ tên máy và đời máy la sẽ có video hướng dẫn

vietduy234

Tài xế O-H
cụ lấy điên thoại thông minh tải ứng dung google dịch xong mở nó lên vào phần camera quét mấy chử tàu đó rồi dịch ra tiếng việt thế là hiểu thôi

vietduy234

Tài xế O-H
mình tên duy . smartphone androi đều có thể tải ứng dung google dich tren chplay hết nếu dùng lumia hay microsoft thì nó là úng dung BING tìm kiếm nhanh chon camera quét xong dich luôn

ThanhMCN

Tài xế O-H
Hình của bác mờ ảo quá.chụp rõ bảng diều khiển đi.bên em xài loại máy này dễ sữ dụng.có cả chức năng auto luôn

chatproxx

Tài xế O-H
Cụ hỏi mấy thằng bán hàng ý. Theo e cụ cắm điện vào roi tự ngồi nghiên cứu.cụ dùng đồ hiện đại quá bọn e chưa theo kịp tiép cận

thuynguyen

Tài xế O-H
cụ ơi cho em hỏi với máy của cụ thì muốn nạp ga với định lượng bao nhiêu g thì thao tác trên máy như thế nào?và cách nạp ga vaoftrong bình chứa.

TanMinhGiang

Tài xế O-H
chào các cụ. Hiện nay ở xưởng em đang có 1 con máy nạp ga điều hòa với modem máy là FULLTECH, FT-100A
nó toàn tiếng tàu nên em cũng ko biết sử dụng thế nào. cụ nào đang sử dụng em nó hoặc biết em nó hoạt động thế nào,chỉ giáo cho em với ạ.Em xin cảm ơn các cụ!
em đưa 1 vài hình ảnh lên cho các cụ chiêm ngView attachment 43648 ưỡng nhé.
Cái này bác chịu khó dịch ra, kết hợp xem các vidieo trên youtobe về sử dụng máy nạp gas ô tô, về cơ bản nguyên lý nó giống nhau. Chúc bác thành công!

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên