vios vào xuong rung giât

D
Bình luận: 13Lượt xem: 1,615

chatproxx

Tài xế O-H
Máy có báo lỗi gì không?cụ thao ắc qui ra để 1lúc lắp lại đề nổ 1lúc chắc là hết.để nổ không tải hơn 1000 cụ kiểm tra chân kim cổ hút có bị hở ko

hanhthuy1990

Tài xế O-H
da chao cac bác . em có con vios 2010 vao xưởng nổ galangti bị rung giat lăm , kim chỉ tốc độ động cơ lúc trên 1000 luc xuống 1000 , em đa thay bugi súc rửa kim phun , vệ sinh cổ ga , thay cả bơm xăng rồi mà vân không hêt , em xim các bác hộ em voi a, em cam ơn
Bác kiểm tra thế nào mà làm thịt em bơm xăng nhanh thế? đôi khi cái lọc nó bẩn mà lại thay bơm xăng cũng nên. bác nên kiểm tra lỗi, áp xăng, áp suất nén, tình trạng bugi, tình trạng đường ống nạp... rồi mới làm thịt được em nó.

dtdk17

Tài xế O-H
cụ kt lỗi lầm thế nào
xem livedata xem sao
bệnh này cũng đơn giản mà.
trước tiên cụ phải xem lỗi thế nào đã.
xem dữ liệu
sau đó mới quyết định bệnh tình của nó .
tháo bugi ra xem màu nó thế nào.
sau đó mới ra bệnh đc

khoasinh9x

Tài xế O-H
xe có báo đèn check không ạ ?cách đây vài hôm em cũng gặp một như cụ khi khách mang đến thi khách tả là xe đi yếu va dung giật nhiều lúc đi con chết máy bon em đã kiểm tra rút rắc điện từng cái mobin môt thì thấy một cái bị chết bọn e thay cái mới vào là hêt ạ cụ thử kiểm tra xem nào nhé chúc cụ thành công ạ

dinhviet8808

Tài xế O-H
xe có báo đèn check không ạ ?cách đây vài hôm em cũng gặp một như cụ khi khách mang đến thi khách tả là xe đi yếu va dung giật nhiều lúc đi con chết máy bon em đã kiểm tra rút rắc điện từng cái mobin môt thì thấy một cái bị chết bọn e thay cái mới vào là hêt ạ cụ thử kiểm tra xem nào nhé chúc cụ thành công ạ
vag cam on cu

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên