7035 một bên di chuyển kém

nvd.30041993
Bình luận: 10Lượt xem: 1,073

haupro26021989

Tài xế O-H
Cham 1ben di chuyen +can mot ben cung cham luon.
bac kiem tra nhung van de sau.
1.van tong cua ve bi cham xem co tac ket ko.neu co tuyo dieu khien van tong thi khi lam viec co dau dieu khien den van tong ve do khong.
2.ve bom cua 2chuc nang do the nao.co the doi balo cho nhau,doi ap chinh.nho la khi doi ap chinh thi doi luon ca duong phan hoi.de loai tru.
bac cho thong tin mit mu qua.tam tu van nhu vay thoi.mong cac bac vao ban luan them.

nvd.30041993

Tài xế O-H
Mong bac cho cac thong so ap chinh ap khien cua cac thao tac day du khi lam viec o cac che do ko tai va ep kich tai.chuc bac thanh cong.
Nhà em chỉnh lại bơm tổng và em nó đã hoạt độn bình thương nhưng giò lại ko cắt đc xích cụ ạ. Monh cụ chit dạy. Em đang nghi hỏng phớt chung tâm. Khi kiểm tra thì áp dầu cấp đến motor là 280kg theo em thấy như vậy là khá cao vậy mà ko cắt đc xích. Trong khi tiến lùi đều bình thường.

haupro26021989

Tài xế O-H
Cho em hoi bac do ap dau motor thi bac gam dong ho o dau ah.ban dau thi chi cham 1ben di chuyen.sau do lai ko cat duoc xich.ap 280kg thi cac thao tac khac ntn ha bac.
trong so do thuy luc ma bac ngu tung nguyen co up len thi ap van tong cung chi co 280kg thoi bac ah.vay thi ap dc cao nhat cung chi co chung ay thoi.no da dat as cao nhat roi thi lam sao bac nghi lot phot trung tam dc ah.
bac co the bit trc va sau trung tam ep tai gam dong ho roi loai tru truc trung tam.e hay dung xuppap de bit do chan dau truc trung tam.
mong bac cho thong so cu the hon.

haupro26021989

Tài xế O-H
Khong dau gi bac e dag vap con 200-7 pc.thu du kieu roi.gio moi thu vo ma chua khuat phuc dc em no.nua thang roi ma e no chua ngon nen e chua chiu bo cuoc.e cung dau dau lam bac ah.mat an mat ngu vi em no.ben len dien dan cho thanh thoi ti.co gi e thieu sot mong cac cu thong cam.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên