Xe huyndai bắc việt 1,25

vanmanh199x
Bình luận: 12Lượt xem: 1,960

vanmanh199x

Tài xế O-H
Các cụ giúp e nhé .Em có con hyundai bắc việt 2007 mới mua nhưng không hiểu sao máy ì quá đi không tải mà số 3 có đà không nên nổi cái dốc lửng .. di mấy gara người thì bảo thay mấy cái lọc dầu hệ thống nhiên liệu .. có ông bảo đặt lại bơm . có ổng lại bảo làm lại hơi mấy ổng phán mà em nản quá mấy bác .. theo các bác thì nó tại sao ạ.. và cụ nào làm thợ cho em hỏi giá thay 2 cái bi tăng và bi tì dây cam dòng huyndai porter bắc việt giá bao nhiêu ạk .. em hỏi tham khảo thôi để ra thợ thay đỡ bị chém .. cám ơn các cụ

ledoan

Tài xế O-H
Các cụ giúp e nhé .Em có con hyundai bắc việt 2007 mới mua nhưng không hiểu sao máy ì quá đi không tải mà số 3 có đà không nên nổi cái dốc lửng .. di mấy gara người thì bảo thay mấy cái lọc dầu hệ thống nhiên liệu .. có ông bảo đặt lại bơm . có ổng lại bảo làm lại hơi mấy ổng phán mà em nản quá mấy bác .. theo các bác thì nó tại sao ạ.. và cụ nào làm thợ cho em hỏi giá thay 2 cái bi tăng và bi tì dây cam dòng huyndai porter bắc việt giá bao nhiêu ạk .. em hỏi tham khảo thôi để ra thợ thay đỡ bị chém .. cám ơn các cụ

View attachment 44586
Có khả năng xe cụ bị chỉnh conốc mở cửa dầu rồi lên mới không khói .do chỉnh lượng dầu ít quá máy yêugá không khói

vanmanh199x

Tài xế O-H
em vừa mua lại để làm ăn mà giờ banh chành cái máy ra thì khổ vừa rồi thua lỗ vụ hoa quả mất 50 chục rồi giờ mà làm lại máy nữa chắc toi

vanmanh199x

Tài xế O-H
Có khả năng xe cụ bị chỉnh conốc mở cửa dầu rồi lên mới không khói .do chỉnh lượng dầu ít quá máy yêugá không khói
hôm qua em có mang đi bảo họ chỉnh lên thấy họ loay hoay 1 lúc rồi phấn 1 câu phải đi cân chỉnh đặt lại bơm cao áp .. vaạy các cụ cho e hỏi giá cân chỉnh bơm có cao không và nếu mà làm laij hơi dòng này có tốn kém không ạk em thì lần đầu chạy xe nên chẳng có kinh nghiệm mong các cụ giúp đỡ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên