Nghề cố vấn dịch vụ

anhdat.1994
Bình luận: 22Lượt xem: 3,966

phutran120

Tài xế O-H
Hình như ở nc ngoài cvdv là kĩ sữ ảm hiểu khá sâu về xe rồi, anh em thợ có gì ko làm đc thì cvdv sẽ là người chỉ cho cách làm, ví dụ như cam éo biết đặt thì gọi cvdv ra chỉ cách đặt cam và tất nhiên cvdv chỉ nói ko cần làm.
Còn ở VN thì cvdv đa số chẳng biết cm gì thế nên cứ đến chỗ làm là anh em thợ chửi, khách hàng chửi, cấp trên chửi =)). Toàn mấy bố mới ra trường nghĩ ra việc oái ăm bắt thợ làm

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Hình như ở nc ngoài cvdv là kĩ sữ ảm hiểu khá sâu về xe rồi, anh em thợ có gì ko làm đc thì cvdv sẽ là người chỉ cho cách làm, ví dụ như cam éo biết đặt thì gọi cvdv ra chỉ cách đặt cam và tất nhiên cvdv chỉ nói ko cần làm.
Còn ở VN thì cvdv đa số chẳng biết cm gì thế nên cứ đến chỗ làm là anh em thợ chửi, khách hàng chửi, cấp trên chửi =)). Toàn mấy bố mới ra trường nghĩ ra việc oái ăm bắt thợ làm
Về cơ bản thì bên ngoài sạch sẽ (vì trang phục sạch), và bên trong cũng sạch sẽ (vì chẳng có cái gì, rỗng tuếch)

tiendatvinhford

Tài xế O-H
Em chào các cụ
Các cụ có thể tâm sự để em hiểu thêm về nghề cố vấn dịch vụ với ạ
Em muốn trở thanh một cố vấn dịch vụ chuyên nghiệp
Em chân thành cảm ơn
Bạn đã hiểu thế nào là cố vấn dịch vụ chưa
Đã biết cố vấn dịch vụ chưa
theo mình thì để có nền tảng vửng chắc thì bạn nên học làm kỷ thuật viên năm vài năm j đó cho biết nghề rồi vào làm thì sẽ dễ dàng hơn
bạn nên tập quan hệ với mọi người giao tiếp với mọi người
tìm hiểu về các loại ô tô các đời oto
cuối cùng là học lý thuyết cho giỏi để có cái mà chém gió ....
chúc bạn thành công
Chào thân ái và quyết thắng !!!

keramic

Tài xế O-H
có thằng cố vấn xuống bảo e ơi làm con này tời trưa phải xong e vứt đồ xuống đất bảo mày gọi cả tổ cố vấn mày xuống đây làm xem xong k

quyen1233

Tài xế O-H
em cũng sắp ra trường nhưng đã xin được 1 chân cvdv. Tìm hiểu cũng nhiều cũng hoang mang lắm nhưng em tin là cái nghề này sẽ giúp mình sau này rất nhiều về mối quan hệ cũng như nền tảng làm văn phòng. lương lậu thì em nghĩ sẽ không cao nhưng sau này mà cứng mà quan hệ tốt thì không thua kém nhiều nghề hiện nay.

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
em cũng sắp ra trường nhưng đã xin được 1 chân cvdv. Tìm hiểu cũng nhiều cũng hoang mang lắm nhưng em tin là cái nghề này sẽ giúp mình sau này rất nhiều về mối quan hệ cũng như nền tảng làm văn phòng. lương lậu thì em nghĩ sẽ không cao nhưng sau này mà cứng mà quan hệ tốt thì không thua kém nhiều nghề hiện nay.
Có gì đâu mà hoang mang hả bác. CVDV là nghề dễ làm nhất rồi

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên