Điều hòa yaris chập chờn lúc lạnh lúc không

kakathuan
Bình luận: 60Lượt xem: 8,706

kakathuan

Tài xế O-H
Chào các cụ.hôm nay nhà cháu mới nhận 1 em yaris nhập điều hòa của nó chập chờn lúc lạnh lúc không.nhà cháu kiểm tra áp ga bên thấp là 3kg bên cao gần 15kg.
Điện xuống van đuôi lốc vẫn có.nhà cháu đã thay van đuôi lốc vào chỉ đi được 2h là lại bị mất lạnh
Tắt đj bật lại nhấp chân ga là lại lạnh
Con này qua hộp khiển
Các bác giúp em với ạ
Em xin cám ơn

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Chào các cụ.hôm nay nhà cháu mới nhận 1 em yaris nhập điều hòa của nó chập chờn lúc lạnh lúc không.nhà cháu kiểm tra áp ga bên thấp là 3kg bên cao gần 15kg.
Điện xuống van đuôi lốc vẫn có.nhà cháu đã thay van đuôi lốc vào chỉ đi được 2h là lại bị mất lạnh
Con này qua hộp khiển
Các bác giúp em với ạ
Em xin cám ơn
Giúp thế nào: đến sửa tận nơi á?

ledoan

Tài xế O-H
Con này qua hộp khiển
Các bác giúp em với ạ
Em xin cám ơn
Thay lốc mới .phịn lọc mới vệ sinh sạch sẽ lắp vào hết bệnh luôn bác ak

NgheAn.

Tài xế O-H
Bác chế lốc khác vào. Ngon bổ rẻ. Dòng van này kĩ tĩnh lắm. Lốc kia nó vừa 3 chân luôn khỏi phải chế chác. Thêm 1 role với đổi cái dây cu roa ngắn hơn tí

kakathuan

Tài xế O-H
Tôi dính mấy em camry có van đuôi lốc điện cũng bị như thế .bổ ra lốc hơi xước tí cũng bị hiện tượng như vậy .cẩn thận bác bổ lốc ra xem .nếu ok thì thay van đuôi nhá
Nhà cháu mới thay cả van đuôi rồi mà không được.thay van mới vào để chạy thoải mái không sao.khách lấy xe bảo chạy được hơn 2h là mất lạnh.sau đó về nhà cháu kiểm tra bật ac chỉ cần nhấp ga nhẹ là lại mát.thế mới đau đầu

Cauchunhoa6

Tài xế O-H
Nhâ
Nhà cháu mới thay cả van đuôi rồi mà không được.thay van mới vào để chạy thoải mái không sao.khách lấy xe bảo chạy được hơn 2h là mất lạnh.sau đó về nhà cháu kiểm tra bật ac chỉ cần nhấp ga nhẹ là lại mát.thế mới đau đầu
Nhấp ga mới mát liệu chay garanti nó k mát k. Phải chạy tốc độ cao mới mát

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên