Xin tài liệu về bộ chế hòa khí ô tô không ạ em đang cần gấp

Doanhoan96
Bình luận: 34Lượt xem: 2,180

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Em là sv năm nhất học công nghệ ô tô đang học đến phần hệ thống cung cấp nhiên liệu cho động cơ xăng muốn tìm ít tài liệu về hoạt động của bộ chế hòa khí bác nào có tài liệu cho em xin với.
Bác đang học năm đầu, thì phải có giáo trình của môn chứ, sao phải đi xin

anhchanghocviec

Tài xế O-H
Em là sv năm nhất học công nghệ ô tô đang học đến phần hệ thống cung cấp nhiên liệu cho động cơ xăng muốn tìm ít tài liệu về hoạt động của bộ chế hòa khí bác nào có tài liệu cho em xin với.
nhưng mà khuyên cụ nên học về phun xăng
chế chỉ cần biết sơ
xe cỏ giừo mới dùng
chế cũng không có nhiều vệc
mạch xăng rất dài dòng
các cơ cấu chấp hành ,chân không,điều khiểm bướm ga bướm gió cũng rất dài dòng.
nên học cơ bản không lại nổ tung dầu đấy

phamvanhieu280894

Tài xế O-H
cụ có thể vào thư viện O-H ở mục giảng đường để kiếm tài liệu cần thiết cho việc học tập nha! Thân

TanTao

Tài xế O-H
dù sao e thấy chế hòa khí vẫn hay hơn phun xăng các bác ạ. cũng nên tìm hiểu về nó. tìm thêm 1 cái bầu xăng con rồi thử luôn

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
dù sao e thấy chế hòa khí vẫn hay hơn phun xăng các bác ạ. cũng nên tìm hiểu về nó. tìm thêm 1 cái bầu xăng con rồi thử luôn
Nếu không thạo cái chế hòa khí, chẳng thể giỏi được cái phun xăng, làm được ca này ca kia cũng là bắt chước thôi

rongtim032

Tài xế O-H
Trên các tài liệu hiện nay, bộ chế hòa khí ít có trình bàycấu tạo, bác nào có tài liệu cấu tạo chi tiết bộ chế hòa khì thì cho em xin.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên