future neo chế thường hư cục xạc

T
Bình luận: 5Lượt xem: 5,033

trexanh135

Tài xế O-H
bạn xem lại tiêu đề mình nêu
ko hiểu ah? mình đưa ra clip để minh họa về chân sạc có thể thay đổi vị trí dây để lắp sạc khác chủng loại. bạn xem sạc của bạn với sạc Wave có giống ko nếu giống cứ lắp bt nếu ko thì đổi vị trí dây là lắp đc. tất nhiên nếu sặc của xe bạn là sạc nắn hai nửa chu kỳ (cầu diod) mà chế lại để lắp sặc Wave (nắn nửa chu kỳ) thì lượng điện vào bình sẽ ít đi đôi chút nhưng với dòng xe số chạy chế hòa khí ko lắp đền pha chạy điện bình thì ok

duonganh11101

Tài xế O-H
sạc này khác sạc xe wave cụ nhé.Muốn lắp thì đèn pha phải chạy điện bình.Như vậy thì không ổn vì đèn khá tối khi chạy đường trường.Cụ có thể chế lại cuộn điện bằng cách hàn thêm dây vàng đưa ra thì okie

thanhphong1975

Tài xế O-H
sạc này khác sạc xe wave cụ nhé.Muốn lắp thì đèn pha phải chạy điện bình.Như vậy thì không ổn vì đèn khá tối khi chạy đường trường.Cụ có thể chế lại cuộn điện bằng cách hàn thêm dây vàng đưa ra thì okie
mình đả làm được rồi .vì cục xạc của future neo đắt quá , gần 400k .nên mình thay cục xạc way anh pha, nhưng không có đèn. tại vì future neo chỉ có một đường dây màu trắng lên cục xạc chớ không có dây vàng len đèn .và future neo đèn có là nó lấy điện trong xạc ra. vậy nen muốn thay xạc way anh pha phải chiếc dây trăng trước cục xạc để lên đèn

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên