Em đang thất ngiệp nhờ anh em giúp đỡ

hunghanam
Bình luận: 53Lượt xem: 3,820

hunghanam

Tài xế O-H
kính các bác trong ngành oto em vừa rùi lang thang làm ăn đi nước ngoài do bên ấy khủng hoảng kinh tế và bị chủ chơi xấu nên em quyết định bỏ về ha nội xin viêc vậy em mạo muội viết vài dòng này nhờ anh em và addmin giúp đỡ xin việc trong nội thành ha nội rất mong được sự giúp đỡ của các bác và anh em trong nghề
em xin chân thành cám ơn nhiều chuyên ngành của em là máy gầm dòng xe châu á

hunghanam

Tài xế O-H
Bên đấy dân mình sang đó sửa xe nhiều cụ nhi?? Làm ăn được k cụ
Bên đấy dân mình sang đó sửa xe nhiều cụ nhi?? Làm ăn được k cụ
cụ có anh em nào chuẩn bị đi sang đấy thì nên can họ lại tránh đi vào vết xe đổ của em nhất là ko nên làm thuê cho mấy ông chủ người ha tĩnh các ông ấy chơi xấu lắm quỵt luong của anh em và dùng đủ mọi cách

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
cụ có anh em nào chuẩn bị đi sang đấy thì nên can họ lại tránh đi vào vết xe đổ của em nhất là ko nên làm thuê cho mấy ông chủ người ha tĩnh các ông ấy chơi xấu lắm quỵt luong của anh em và dùng đủ mọi cách
Sao lại thế ạ? Những ông không phải Hà tĩnh thì sao ạ, nghe nó đụng chạm vùng miền quá

hanhthuy1990

Tài xế O-H
Cũng đi ra thường nghe dân hà tĩnh- nghệ an mất dạy nhiều lắm nhưng cũng thấy hơi buồn vì mình cũng ở hà tĩnh. Nhưng vẫn không sao vì không phải ai hà tĩnh cũng đề như vậy.

hunghanam

Tài xế O-H
Cũng đi ra thường nghe dân hà tĩnh- nghệ an mất dạy nhiều lắm nhưng cũng thấy hơi buồn vì mình cũng ở hà tĩnh. Nhưng vẫn không sao vì không phải ai hà tĩnh cũng đề như vậy.
em xin lỗi bác vì nói chung chung nhưng em chỉ nói là ông chủ bên angola thui mong bác bỏ qua nhé vì tức quá em nói vậy chứ làm công nhân bị họ chơi xấu nên cũng bực

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên