Chỉnh ga ăng ti của xe Hyundai porter 2 sử dụng ga điện?

phamvanhieu280894
Bình luận: 12Lượt xem: 2,746

quangvinh1991

Tài xế O-H
em muốn tăng cụ ak. Nếu cụ có thể thì chỉ em cả 2 cái luôn :D:D:D:D
Thật sự thì cái này e chưa làm! bác nào có vào thớt này thì chém tiếp e với!
về nguyên tắc thì mình ko thể chỉnh tốc độ cầm chừng dc trừ khi mình cấp thông tin sai hay tác động tới cảm biến nào đó làm ECU hiểu nhầm. Còn cách tốt nhất là cài đặt thông số của hộp lại.
E có thấy 1 vài xe xăng của toyota có con biến trở để chỉnh dòng cho bec phun nhằm tăng hoặc giảm ga lăng ti. Porter 2 thì ko giống vậy rồi! Nhưng co lần e có chỉnh con Toyota Siena bằng cách lót thêm miếng giấy của bàn đạp ga để tăng tốc độ cầm chừng.
còn giảm thì thua vậy.

phamvanhieu280894

Tài xế O-H
Thật sự thì cái này e chưa làm! bác nào có vào thớt này thì chém tiếp e với!
về nguyên tắc thì mình ko thể chỉnh tốc độ cầm chừng dc trừ khi mình cấp thông tin sai hay tác động tới cảm biến nào đó làm ECU hiểu nhầm. Còn cách tốt nhất là cài đặt thông số của hộp lại.
E có thấy 1 vài xe xăng của toyota có con biến trở để chỉnh dòng cho bec phun nhằm tăng hoặc giảm ga lăng ti. Porter 2 thì ko giống vậy rồi! Nhưng co lần e có chỉnh con Toyota Siena bằng cách lót thêm miếng giấy của bàn đạp ga để tăng tốc độ cầm chừng.
còn giảm thì thua vậy.
ý tưởng cụ hay nhưng khách hàng ko thích cụ ak:D:D. mà nếu muốn giảm lại không có cách nào. Em lại hóng cao nhân chỉ tiếp :D:D:D

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên