Mua máy ra vào lốp xe ga

T
Bình luận: 22Lượt xem: 2,786

thanhphong1975

Tài xế O-H
em có khoảng 15 triệu muốn mua một máy ra vào lốp xe ga nhờ các bác tư vấn. mong muốn những tư vấn đến từ các anh thợ sửa chữa xe máy ạ đã tham gia diễn đàn từ lâu tránh bị quảng cáo tiếp thị ko khách quan. em cảm ơn
cụ tre xanh. nếu cụ eo hẹp tiền bạc thì cụ ra vào lốp bằng tay như mình có sao đâu mà phải mua. mình đây thậm chí máy chuẩn đón bệnh quan trọng hơn mà mình chẳng quan tâm

Vinhhondavt

Tài xế O-H
cụ tre xanh. nếu cụ eo hẹp tiền bạc thì cụ ra vào lốp bằng tay như mình có sao đâu mà phải mua. mình đây thậm chí máy chuẩn đón bệnh quan trọng hơn mà mình chẳng quan tâm
Mình củng mê máy chuẩn đón bệh mà chưa đủ tiền. Củg đàh chịu thôi. Khách chổ mìh đòi hỏi lám, máy ra vào lớp mà còn kén nửa . Vãi cả mồm.

trexanh135

Tài xế O-H
vậy theo bạn một dãy phố nhà nhà có máy làm lốp mình làm bằng tay thì khách chỉ có ý định thay lốp (ko sửa những thứ khác nhé) thì phần lớn sẽ vào đâu nhỉ? nhưng bạn có thể chia sẻ cách ralốp bằng tay được ko? mình ép lốp bằng ÊTÔ

Vinhhondavt

Tài xế O-H
Thanh Hóa bạnơi. bạn có ảnh ko và bạn mua ở đâu số ĐT nưa cảm ơn nhìều
Sorry bác nha hom nay em mới chụp đc! Bác xem máy này đc ko. Em sài thấy oki

thanhphong1975

Tài xế O-H
vậy theo bạn một dãy phố nhà nhà có máy làm lốp mình làm bằng tay thì khách chỉ có ý định thay lốp (ko sửa những thứ khác nhé) thì phần lớn sẽ vào đâu nhỉ? nhưng bạn có thể chia sẻ cách ralốp bằng tay được ko? mình ép lốp bằng ÊTÔ
chổ mình làm không có a dua phong trào. mình củng làm thô sơ như cụ, nhưng mình ép lốp bằng cùm, và ra vô lốp bằng báy, kèm theo miến lót nhỏ hình vê

thanhphong1975

Tài xế O-H
Mình củng mê máy chuẩn đón bệh mà chưa đủ tiền. Củg đàh chịu thôi. Khách chổ mìh đòi hỏi lám, máy ra vào lớp mà còn kén nửa . Vãi cả mồm.
thay gì mình mua máy chuẩn đón,chi bằng cố gắng học thuộc các bảng mả lổi.có những bệnh không hiện mã lổi, thì cho dù gắng máy đọc lổi củng không cho mình kết quả khả quan

Vinhhondavt

Tài xế O-H
thay gì mình mua máy chuẩn đón,chi bằng cố gắng học thuộc các bảng mả lổi.có những bệnh không hiện mã lổi, thì cho dù gắng máy đọc lổi củng không cho mình kết quả khả quan
Mình củg mún vậy cho đở tốn kém, nhưng gặp mấy em như SCR ,nouvo 5 , 6 thì ko chỉnh đc ga cầm chừng,sirius củng vay. Nếu chỉnh bằng óc bớm ga thì ko chính xác

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên