Komatsu PC 50UU-1 yếu nhiều động tác

Starshower84
Bình luận: 22Lượt xem: 1,863

Starshower84

Tài xế O-H
Máy Komatsu PC 50UU-1 e mua bải về được 3 tháng. Nay cấc động tác chậm và yếu hơn rất nhiều so với lúc mới mua về. E nghe một vài người nói Bơm yếu, hoặc Cái gì trong ngăn kéo (ngăn động tác gì đó) chưa chỉnh áp nên yếu.
Máy của em sử dụng bơm thủy lực Bánh Răng 3 tầng.
Vậy nhờ các bác tư vấn giúp thứ tự em phải làm gì? Nếu có thay bơm tổng thì nên thay bơm nghĩa Địa hay thay bơm mới của Đài Loan?
Em xin cảm ơn các bác ạ.

Starshower84

Tài xế O-H
dung rui do da la tho thi cung phai biet lam gi ma
e ko phải thợ bác ạ. Tại lần trước e bị mất oan 7tr và 4 ngày chờ đợi cái thằng thợ nó làm cái đùi chạy. Về ráp vào 1,5 ngày là nát như tương.
Nên giờ mỗi khi có hư hỏng e nhờ các bác tư vấn trước, thợ ko có tâm phán trực tiếp cũng sợ oan lần nữa lắm ạ. Thanks cụ nhiều, có gì chỉ bảo giúp e ạ

nguyentuyenoto

Tài xế O-H
lam an lai
e ko phải thợ bác ạ. Tại lần trước e bị mất oan 7tr và 4 ngày chờ đợi cái thằng thợ nó làm cái đùi chạy. Về ráp vào 1,5 ngày là nát như tương.
Nên giờ mỗi khi có hư hỏng e nhờ các bác tư vấn trước, thợ ko có tâm phán trực tiếp cũng sợ oan lần nữa lắm ạ. Thanks cụ nhiều, có gì chỉ bảo giúp e ạ

lam an chup giat the ah.tim tho goi lam y no lai choc cho lat y

CHUNG HUU

Tài xế O-H
Trước hết là phải cắm đồng hồ trực tiếp vào máy để đo áp chính ,áp khiển xem có bị tụt không ,điện đóm có vấn đề gì không .nhưng theo như cụ nói theo phỏng đoán của em tới 60-70 phần trăm là hỏng bơm cụ ah

KienThanhVP

Tài xế O-H
cụ lên có thông số chính xác thì các tiền bối mới có căn cứ để tìm ra bệnh. cũng như cụ đi khám bệnh phải xét nghiệm rồi cầm kết quả bác sĩ xem thông số để bốc thuốc đó mà.

hoangjimy

Tài xế O-H
Máy Komatsu PC 50UU-1 e mua bải về được 3 tháng. Nay cấc động tác chậm và yếu hơn rất nhiều so với lúc mới mua về. E nghe một vài người nói Bơm yếu, hoặc Cái gì trong ngăn kéo (ngăn động tác gì đó) chưa chỉnh áp nên yếu.
Máy của em sử dụng bơm thủy lực Bánh Răng 3 tầng.
Vậy nhờ các bác tư vấn giúp thứ tự em phải làm gì? Nếu có thay bơm tổng thì nên thay bơm nghĩa Địa hay thay bơm mới của Đài Loan?
Em xin cảm ơn các bác ạ.
máy yếu những có chậm không? chậm với yếu khác nhau nhé.

trangnguyengsm

Tài xế O-H
trước mắt cụ sắm bộ đồng hồ cắm vào xem áp bơm khiển bao nhiêu kg và bơm chính bao nie kg . dòng -1 này không xài dien nen cũng de nghiên cứu .cứ thế mò nó ra thôi

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên