Xe đầu kéo

Toandaklak
Bình luận: 16Lượt xem: 1,276

Toandaklak

Tài xế O-H
Các cụ có biết cách nào làm cho các loại xe trung quấc nổ bớt rung không. Em có mấy con đầu kéo dongfeng 375 mà nó nổ garanty rung quá. Xe mới mà nó vậy đó. Mà em vẫn thấy có xe không rung. ( không biết khi cũ rùi hết rung không nữa) nó rung mà cản trước muốn rụng luôn

ga_auto37

Tài xế O-H
Các cụ có biết cách nào làm cho các loại xe trung quấc nổ bớt rung không. Em có mấy con đầu kéo dongfeng 375 mà nó nổ garanty rung quá. Xe mới mà nó vậy đó. Mà em vẫn thấy có xe không rung. ( không biết khi cũ rùi hết rung không nữa) nó rung mà cản trước muốn rụng luôn
Thế đạp lên ga còn rung không bác

LeDinhVu

Tài xế O-H
Cụ ở DakLak chỗ nào thế , ở BMT thì mình có người tới hướng dẫn sửa chữa ban bệnh này 100% hết , chứ nhiều khi ở trên đây ko thấy thực tế ko xác định chính xác nó bị j . còn ở huyện thì hên xui nha :) :)

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên