GDS không tra được tài liệu Kia

hunghanam
Bình luận: 12Lượt xem: 1,093

hunghanam

Tài xế O-H
em tra tài liệu con kia spectra 2005 mà sao gds ko có tài liệu về nó vậy các bác em muốn kiếm thông số kĩ thuật lực xiết bulong quy lát và biên , balie bác nào có tài liệu chỉ cho em vơi em cám ơn nhiều nhà em có cân lực tính bằng Niuton các bác có tài liệu chỉ cho em vơi em cám ơn nhiều

ledoan

Tài xế O-H
vào GDS gõ cái số VIN hoặc số máy vào xem nó ra cái gì :)
em tra tài liệu con kia spectra 2005 mà sao gds ko có tài liệu về nó vậy các bác em muốn kiếm thông số kĩ thuật lực xiết bulong quy lát và biên , balie bác nào có tài liệu chỉ cho em vơi em cám ơn nhiều nhà em có cân lực tính bằng Niuton các bác có tài liệu chỉ cho em vơi em cám ơn nhiều
Làm máy có cần phải cầu kì quá không bác .không cân lực không phần mềm vẫn làm bình thường

phaocoi

Tài xế O-H
Làm máy có cần phải cầu kì quá không bác .không cân lực không phần mềm vẫn làm bình thường
Cái này nói cầu kì là không đúng. Không có đk làm đc thì phải chịu còn nếu có tuân thủ đúng các chỉ tiêu kt do hãng chế tạo đề ra là chuẩn bền tốt nhất ! Làm kt thì ko nên nói như bác

phaocoi

Tài xế O-H

ga_auto37

Tài xế O-H
hjjjjj thấy anh em họ hay tra về vấn đề cân lực thì mình làm theo kt cho nó bài bản bác à
Thì mình vẫn làm vẫn siết theo lực đàng hoàng..nhưng mình chỉ nhớ tiêu chuẩn chung chung.. Ví dụ con bulông đường kính 12mm mình siết 14 ký..bulong 14mm mình siết 18 ký..cứ vậy mà làm..chứ mình không cần nhìn tài liệu theo xe làm gì..nếu bác làm vay kũng tốt nhưng sau này bác gặp con xe lạ..bác ngày trước dùng quen rồi..giờ k có tài liệu về lực..bác sẽ mất tự tin...

hunghanam

Tài xế O-H
Thì mình vẫn làm vẫn siết theo lực đàng hoàng..nhưng mình chỉ nhớ tiêu chuẩn chung chung.. Ví dụ con bulông đường kính 12mm mình siết 14 ký..bulong 14mm mình siết 18 ký..cứ vậy mà làm..chứ mình không cần nhìn tài liệu theo xe làm gì..nếu bác làm vay kũng tốt nhưng sau này bác gặp con xe lạ..bác ngày trước dùng quen rồi..giờ k có tài liệu về lực..bác sẽ mất tự tin...
hjjj cám ơn bác đã chỉ giáo nhưng một số em lốc nhôm là cũng pải dè trừng ko là mệt lắm em làm bo cũng nhiều nghe ngóng tay xiết nhưng giờ em muốn tìm hiẻu và đưa nó về thông số kt chuẩn cho yên tâm bác à

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên