Các bác cho em tham khảo một chút về xe ben 2 cầ

H
Bình luận: 9Lượt xem: 1,007

ga_auto37

Tài xế O-H
Dự là em muốn mua xe ben tầm 5 tấn nhưng đang phân vân giữa xe một cầu và xe hai cầu không biết chọn loại nào vì chưa có kinh nghiệm về dòng xe tải tự đổ; mong các bác giúp đỡ về ưu nhược điểm cũng như kinh nghiêm đi xe?
Nếu nhà bác hay đi đường nhựa đep thì 1 cầu.. Còn đường xấu. Đường nông thôn thì 2 cầu cho lành

ledoan

Tài xế O-H
Dự là em muốn mua xe ben tầm 5 tấn nhưng đang phân vân giữa xe một cầu và xe hai cầu không biết chọn loại nào vì chưa có kinh nghiệm về dòng xe tải tự đổ; mong các bác giúp đỡ về ưu nhược điểm cũng như kinh nghiêm đi xe?
Dùng xe hai cầu đi bác ơi

NguyenChien2603

Tài xế O-H
Tùy bác chạy hàng gì,đường dài hay là đường xấu.Đường dài đẹp thì chạy 1 cầu thoáng xe,còn 2 cầu chậm và ì.2 cầu chủ yếu bác chạy san lấp đường xấu thì nên mua 2 cầu khỏe ok

lehoath1991

Tài xế O-H
Ben chạy đg đồi núi thì chơi hai cầu nhé.còn ko cứ chơi một cầu.loại cầu chậm.chứ hai cầu.ì máy tốn dầu.hai cầu chỉ vùng núi rùng nhiều bạn nhé.còn đa số là 1 cầu chậm.

Phanthuy2509

Tài xế O-H
Nếu bác đi đồi núi thì 2 cầu cho khỏe chống lầy lội ở gà ổ voi được, còn đường đẹp thì 1 cầu thui bác.
Em bên bán xe bác cứ alo em tư vấn cho 0938.080.159

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên