Máy xúc pw140_7

Bomkomatsu
Bình luận: 30Lượt xem: 2,751

Bomkomatsu

Tài xế O-H
Em chào các bác trên diễn đàn ah.e găp con máy lốp khoai quá các bác giúp em với.khi máy nguội đề bình thường lam nóng lên nhiệt độ báo kịch vạch đỏ.va tắt máy đi thì lại ko đề dc.em kt áp ko tải lúc nguội là80kg lúc nóng lên là 180kg.em bế tắt quá. Bác nào gặp ca nay rùi giúp e với e cảm ơn nhiêu.

Truongvo80

Tài xế O-H
Em chào các bác trên diễn đàn ah.e găp con máy lốp khoai quá các bác giúp em với.khi máy nguội đề bình thường lam nóng lên nhiệt độ báo kịch vạch đỏ.va tắt máy đi thì lại ko đề dc.em kt áp ko tải lúc nguội là80kg lúc nóng lên là 180kg.em bế tắt quá. Bác nào gặp ca nay rùi giúp e với e cảm ơn nhiêu.
Cường dương rồi bác ak

Truongvo80

Tài xế O-H
Giảm LS xuống đề thử đi roi tính. Nhưng kha năng rất cao là dâng áp. Đề nặng k nổ dc. Bệnh này thường gặp ở loại ngăn kéo vuông . từng thớt chồng nhau

mayxaydunghk

Tài xế O-H
áp không tải là 80 thì quá cao, cụ chỉnh lại van không tải ( unload valve)

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên