Cần giúp đỡ cách kiểm tra denco đánh lửa

C
Bình luận: 35Lượt xem: 9,236

chuanchop

Tài xế O-H
À thế này denco mua về có một dây đỏ, một dây xanh, denco của su 5 tạ, khi e lắp vào thì cũng không có lửa mô bin e thử vẫn còn lửa. Bác giúp em cái sơ đồ đấu dây thử được không ạ, denco ic chứ không phải má vít.

chuanchop

Tài xế O-H
Là thế này e lắp vào mà nó không có lửa, mô bin sườn thử độc lập thì ok, nó là của con su 5 tạ, denco đánh lửa ic nó có hai sợi một đỏ, một xanh, bác hướng dẫn e kiểm tra denco khi mua được không ạ, vì khi mua về lắp vào là không bảo hành nữa.

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
À thế này denco mua về có một dây đỏ, một dây xanh, denco của su 5 tạ, khi e lắp vào thì cũng không có lửa mô bin e thử vẫn còn lửa. Bác giúp em cái sơ đồ đấu dây thử được không ạ, denco ic chứ không phải má vít.
Sơ đồ thì chịu, nhìn mà đoán thôi. Không ra lửa có thể do đầu từ, có thể tại IC nữa

phalaidat

Tài xế O-H
denco.jpg với loại distributor loại hai dây thì hai dây đó là cảm biến vị trí điểm chết trên lằm trong bộ chia ,và đây là dạng cảm biến từ tính khi bạn quay tay thì cảm biến này tự phát ra điện từ 5v đến7v khi bạn dùng đồng hồ đo ở thang đo xoay chiều 10v sẽ phát hiện ra điện áp

ga_auto37

Tài xế O-H
View attachment 45982 với loại distributor loại hai dây thì hai dây đó là cảm biến vị trí điểm chết trên lằm trong bộ chia ,và đây là dạng cảm biến từ tính khi bạn quay tay thì cảm biến này tự phát ra điện từ 5v đến7v khi bạn dùng đồng hồ đo ở thang đo xoay chiều 10v sẽ phát hiện ra điện áp
Cảm biến vị trí điểm chết của cái gì bác??

anhchanghocviec

Tài xế O-H
Là thế này e lắp vào mà nó không có lửa, mô bin sườn thử độc lập thì ok, nó là của con su 5 tạ, denco đánh lửa ic nó có hai sợi một đỏ, một xanh, bác hướng dẫn e kiểm tra denco khi mua được không ạ, vì khi mua về lắp vào là không bảo hành nữa.
1 dây từ bô bin vào
1 dây từ chìa khóa
mát đấu thân.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên