Cần giúp đỡ về màu dây ic chế cơ

T
Bình luận: 5Lượt xem: 980

yeumajmaj89

Tài xế O-H
cái này bạn ko cần phải tài liệu hay ai hướng dẫn cả . rất đơn giản là bạn hãy nhìn ở chân 1 đầu dây nào đó giả sử dây ở ổ khóa điện có 2 dây trước và sau ổ thì các dây khác bạn cứ nhìn như vậy sẽ xác định được đâu là dây lửa , dây mát hay các cảm biến trên xe thôi :D

truongyenkm27

Tài xế O-H
cái này bạn ko cần phải tài liệu hay ai hướng dẫn cả . rất đơn giản là bạn hãy nhìn ở chân 1 đầu dây nào đó giả sử dây ở ổ khóa điện có 2 dây trước và sau ổ thì các dây khác bạn cứ nhìn như vậy sẽ xác định được đâu là dây lửa , dây mát hay các cảm biến trên xe thôi :D
Vâng em cảm ơn cụ đã chỉ cho em cái mẹo rất bổ ích nhưng em vẫn chưa biết dây kich màu gì dây mobin sườn màu gì nên em muốn cụ giải thích rõ ràng hơn với ạ ? Em cảm ơn cụ

trexanh135

Tài xế O-H
tôi cũng ko biết. mô bin sườn thì lần từ mô bin sườn xem có dây nào cùng màu ở IC là nó luôn dây kích xem ở mâm điện đi lên có nhưng dây nào cùng mầu chắc cũng là nó luôn

yeumajmaj89

Tài xế O-H
tôi cũng ko biết. mô bin sườn thì lần từ mô bin sườn xem có dây nào cùng màu ở IC là nó luôn dây kích xem ở mâm điện đi lên có nhưng dây nào cùng mầu chắc cũng là nó luôn
bạn này nói đúng rồi đó :) nếu mình ko biết chỉ có làm như vậy thôi , một phần nữa là dòng piagio ở việt nam thì nó ko phổ thông cho lắm nên cũng ít người hiểu cặn kẽ bạn à

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên