Honda civic 1.8mt khởi hành rung cầm cập

S
Bình luận: 21Lượt xem: 3,393

Sotudong

Tài xế O-H
Chào các cụ tình hình là e đang gặp một e civic 1.8mt 2008 ,máy nổ êm khoẻ nhưng cứ khởi hành mà chân ga thấp là e nó cứ rung cầm cập lên rất khó chịu nhưng ga lên 1500 là đỡ hẳn e đã thay lá côn bàn ép bi tê xịn rùi nhưng e nó vẫn vậy ,chân máy cũng đã thử hết .Xin các cụ chém hộ e với

ledoan

Tài xế O-H
Chào các cụ tình hình là e đang gặp một e civic 1.8mt 2008 ,máy nổ êm khoẻ nhưng cứ khởi hành mà chân ga thấp là e nó cứ rung cầm cập lên rất khó chịu nhưng ga lên 1500 là đỡ hẳn e đã thay lá côn bàn ép bi tê xịn rùi nhưng e nó vẫn vậy ,chân máy cũng đã thử hết .Xin các cụ chém hộ e với
Thay lọc xăng và kiểm tra áp xăng chưa bác

trannhatanh

Tài xế O-H
Có thể xe bác bị bugi hay mobin thôi

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Máy yếu cộng với côn yếu thì nó vậy bác ạ

NguyenHungHB

Tài xế O-H
galati nó cũng 800-1000, bác khởi hành ko ga thì chả thế, nhấp ga tí tí nó cũng votj1500 dồi chứ bác, hi, chém bừa mong ko phải ai ..

ga_auto37

Tài xế O-H
vấn đề máy rung khi chế độ garangti mà lại hết khi tăng ga lên thì tại chế độ garang ti thiếu nhiên liệu hoặc thừa nhiên liệu....hoặc thiếu gió hoặc thừa gió bác à.....bác nên thổi sạch lọc gió..vệ sinh cảm biến gió..thay lọc xăng...xúc rửa kim..vậy là hết bệnh bác à

nguyenhaninh

Tài xế O-H
kô có gì là chắc chắn hết bác à .hôm chước em củng làm môt em civic cũng thay vô số thứ cuối cùng vân vây .sau dó em mươn môt bô mô bin của xe khác thay sang là ok lun

hoangviet5122

Tài xế O-H
máy rung hay xe rung bạn. trước mình làm con mes bị tình trạng là đi số ga nhỏ là rung sàn xe, làm hoài mới phát hiện cao su chân máy bị lún nhưng ko bể khi đi số máy cọ vào khung nên rung

tranluongthanh12

Tài xế O-H

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên