Tài liệu cơ bản về điện

phamvanhieu280894
Bình luận: 34Lượt xem: 7,427

phamvanhieu280894

Tài xế O-H
Em xin chút tài liệu về điện cho các bác nghiên cứu. Bộ này gồm nhiều thứ nhưng chủ yếu cơ bản nhất. từ cách kiểm tra mạch đo như thế nào. Cách kiểm tra các cảm biến như oxy... Hệ thống nạp, đánh lửa được đấu như thế nào. Nói chung rất cơ bản. Bác nào trình cao thì có lẻ không cần đâu :D:D:D. Chú ý tài liệu toàn tiếng anh( nhắc không các bác lại nói em). Bác nào download về thấy tài liệu không hay nhớ comment để các bác khác đỡ tốn xăng nha:mad::mad::mad:
Bác nào mà đổ xăng download không được cho em hình ảnh đường link bác download làm chứng cứ em sẽ gửi lại cho bác
Không comment mail xin, spam sai quy định diễn đàn
MK dowload nếu có : 11223344

Một số hình ảnh nhá hàng :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

phamvanhieu280894

Tài xế O-H
500000 lít vãi cứt nhà bác
có 50 lít nha bác. còn bác thấy vậy mà vãi cái gì ra thì em không chịu trách nhiệm đâu:D:D:D. Tài liệu thì nó từng phần riêng vì không phải từ một nơi mà em có được. bác muốn nó 1 mạch thì tải về ra quán in rồi xếp lại. Hình ở trên minh họa của nhiều phần. Cụ thấy thích thì tải không lại lên nói em lừa này nọLAIXEOTOHUI

Tanhuy981996

Tài xế O-H
có 50 lít nha bác. còn bác thấy vậy mà vãi cái gì ra thì em không chịu trách nhiệm đâu:D:D:D. Tài liệu thì nó từng phần riêng vì không phải từ một nơi mà em có được. bác muốn nó 1 mạch thì tải về ra quán in rồi xếp lại. Hình ở trên minh họa của nhiều phần. Cụ thấy thích thì tải không lại lên nói em lừa này nọLAIXEOTOHUI
cụ cho em hỏi thế ví dụ 400.0000 lít là chỉ có 400 lít xăng thôi hả cụ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên