Xe tải Mitsubishi Fuso

xuanthu8x
Bình luận: 7Lượt xem: 2,254

xuanthu8x

Tài xế O-H
Em chào các Bác,là thành viên mới nên e xin phép được làm 1 bài để nhập môn.Mong được các Bác dẫn dắt, chia sẻ kinh nghiệm.
Dòng xe Mitsubishi Fuso là dòng xe đã có thương hiệu từ lâu đời , bị mất 1 thời gian chuyển giao nhà máy nên vắng bóng trên thị trường xe Việt Nam. Năm 2013 bắt đầu quay lại, cải tiến hơn, chất lượng hơn, nhưng giá lại rất tốt. Khách hãng vẫn còn e ngại vì đồ phụ tùng còn khan hiếm nên dù thích nhưng vẫn đắn đo.
Nhưng đến thời điểm này thì vấn ngại phụ tùng không còn đáng ngại. Theo em là như thế
Mời các Bác cho ý kiến về xe và phụ tùng
Hiện tại Mitsubishi Fuso đang khuyến mại lớn
* Tặng thùng xe
* Tặng điều hòa
* Tặng 9 triệu tiền dầu
Đặc Biệt có cơ hội bbocs thăm trúng thưởng tivi 50inch

vvn56

Tài xế O-H
Em chào các Bác,là thành viên mới nên e xin phép được làm 1 bài để nhập môn.Mong được các Bác dẫn dắt, chia sẻ kinh nghiệm.
Dòng xe Mitsubishi Fuso là dòng xe đã có thương hiệu từ lâu đời , bị mất 1 thời gian chuyển giao nhà máy nên vắng bóng trên thị trường xe Việt Nam. Năm 2013 bắt đầu quay lại, cải tiến hơn, chất lượng hơn, nhưng giá lại rất tốt. Khách hãng vẫn còn e ngại vì đồ phụ tùng còn khan hiếm nên dù thích nhưng vẫn đắn đo.
Nhưng đến thời điểm này thì vấn ngại phụ tùng không còn đáng ngại. Theo em là như thế
Mời các Bác cho ý kiến về xe và phụ tùng
Hiện tại Mitsubishi Fuso đang khuyến mại lớn
* Tặng thùng xe
* Tặng điều hòa
* Tặng 9 triệu tiền dầu
Đặc Biệt có cơ hội bbocs thăm trúng thưởng tivi 50inch

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên