Starfinder 2015

T
Bình luận: 21Lượt xem: 1,758

trcongchien

Tài xế O-H
hình có em nó đây ạ.
bstarfinder2015 4,5gb.jpg

trcongchien

Tài xế O-H
dạ em mới đi làm,cụ cho địa chỉ của cụ em qua cụ copp cho em nhá hìhi
mình rất sẵn lòng thôi nhưng bạn nghĩ sao nếu đây là hoạt động kinh doanh của mình. mình hỏi bên nước ngoài bản 2016 là 50$. bạn thực sự yêu nghề mình chỉ lấy bạn 1 vài trăm thôi. chính vì niềm đam mê ô tô này mình cũng mất mát nhiều lắm đấy bạn ạ. máy tính mình hỏng lên hỏng xuống.

nhantam

Tài xế O-H
mình rất sẵn lòng thôi nhưng bạn nghĩ sao nếu đây là hoạt động kinh doanh của mình. mình hỏi bên nước ngoài bản 2016 là 50$. bạn thực sự yêu nghề mình chỉ lấy bạn 1 vài trăm thôi. chính vì niềm đam mê ô tô này mình cũng mất mát nhiều lắm đấy bạn ạ. máy tính mình hỏng lên hỏng xuống.
em ko biet bac kinh doanh tưởng bác làm thợ như bọn em.vâng 1 vài tram là bao nhiêu hả bác dươc thi ae giao lưu luôn

trcongchien

Tài xế O-H
em cũng làm thợ cụ ạ. chính vì vậy em mới sử dụng, cài đặt phần mềm và có thể tư vẫn cũng như bảo hành phần mềm chứ. em đang cài máy cho khách full bộ phần mềm mercedes

nhantam

Tài xế O-H
em cũng làm thợ cụ ạ. chính vì vậy em mới sử dụng, cài đặt phần mềm và có thể tư vẫn cũng như bảo hành phần mềm chứ. em đang cài máy cho khách full bộ phần mềm mercedes
cùng cảnh thợ thì tốt quá bác giúp em cái nay em giúp bác cái khác,còn bác nói 1 vài trăm thì em cung ok thui

trcongchien

Tài xế O-H
em nói chân tình ạ. em cũng muốn giúp mọi người lắm. thật sự đấy. bây giờ em nghĩ em cho ai đó phần mềm rồi họ bỏ xó thì uổng công em. cũng vì nó mà em phải thay bản phím, màn hình và cả ổ cứng nữa cũng ngót đôi triệu cụ ạ. em đi hỏi bên nước ngoài họ bán 50$ cơ. em nghĩ cụ nào mà yêu nghề chắc cũng không tiếc mấy trăm, chắc chỉ mấy ngày làm là đủ thôi.

nhantam

Tài xế O-H
ài
em nói chân tình ạ. em cũng muốn giúp mọi người lắm. thật sự đấy. bây giờ em nghĩ em cho ai đó phần mềm rồi họ bỏ xó thì uổng công em. cũng vì nó mà em phải thay bản phím, màn hình và cả ổ cứng nữa cũng ngót đôi triệu cụ ạ. em đi hỏi bên nước ngoài họ bán 50$ cơ. em nghĩ cụ nào mà yêu nghề chắc cũng không tiếc mấy trăm, chắc chỉ mấy ngày làm là đủ thôi.
bác ở đâu ấy nhỉ chiều mai anh em rảnh làm cốc nước đê

nhantam

Tài xế O-H
Em ở hoàng mạ. Nhưng ngày mai em bận rồi. Chiều mai em trả máy khách, rồi đi cầu diễn làm xe, tối sang việt hưng nhận xe rồi làm ạ.
tối bác đi làm cho em theo phụ bác với,em muốn hoc hỏi them cho nhanh thành nghề, em có thể tự lo di lại ăn uống ạ ko cần bác chả công chỉ cần bác cho theo bác thui

trcongchien

Tài xế O-H
tối mai em đi xem xe rồi mới nhận. khách mới vụ ạ. em để lại sdt hoặc sms, pm cho em mình hẹn nhau trà đá nhé. sdt em đây ạ . 09046.09705

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên