Lacetti cần giúp

ha_trong_anh_cnoto
Bình luận: 23Lượt xem: 2,449

ha_trong_anh_cnoto

Tài xế O-H
chào các cụ. Tình hình là hôm nay cháu vừa nhận một bệnh nhân vào viện em nó tên là LACETTI đời cao số tự động khi em nó vào cháu chạy thử thì phát hiện hiện tượng sau xe không chạy nhanh được không nhảy số ga lên 4000 v/p vẫn thế đồng hồ tốc độ không báo nhưng chuyển sang số cơ thì chạy được và đồng hồ tốc độ lên bình thường.
cháu đã đọc lỗi thì máy báo 2 lỗi là p0700 và p0722 cụ nào gặp rồi thì tư vấn cho cháu với cháu cảm ơn trước.

ga_auto37

Tài xế O-H
chào các cụ. Tình hình là hôm nay cháu vừa nhận một bệnh nhân vào viện em nó tên là LACETTI đời cao số tự động khi em nó vào cháu chạy thử thì phát hiện hiện tượng sau xe không chạy nhanh được không nhảy số ga lên 4000 v/p vẫn thế đồng hồ tốc độ không báo nhưng chuyển sang số cơ thì chạy được và đồng hồ tốc độ lên bình thường.
cháu đã đọc lỗi thì máy báo 2 lỗi là p0700 và p0722 cụ nào gặp rồi thì tư vấn cho cháu với cháu cảm ơn trước.
đời cao là đời năm bao nhiêu cụ???

ga_auto37

Tài xế O-H
thôi cụ làm em phải đi tìm mã cho cụ đây
lỗi p0700 lỗi tcm
lỗi p0722 lỗi cảm biến tốc độ đầu ra hộp số
lỗi đầu tcm thì cụ xem nguồn đủ hay chạm chập không..
lỗi cam biến đầu vào cụ vào data xem data nó có thay đổi khi đạp ga không nhé...

ha_trong_anh_cnoto

Tài xế O-H
lỗi p0700 lỗi tcm
lỗi p0722 lỗi cảm biến tốc độ đầu vaò hộp số
lỗi cam biến đầu vào cụ vào data xem data nó có thay đổi khi đạp ga không nhé.
vào data ko có gì hết kể cả tốc độ động cở củng không báo luôn cụ ah

ha_trong_anh_cnoto

Tài xế O-H
lỗi p0700 lỗi tcm
lỗi p0722 lỗi cảm biến tốc độ đầu vaò hộp số
lỗi cam biến đầu vào cụ vào data xem data nó có thay đổi khi đạp ga không nhé...
cụ có sơ đồ của mạch cảm biến tốc độ và tcm ko cho tôi xin đẻ lần mò cái xem sao.

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
- Đời cao là cao đến đâu?
- P0700 là gì?
- P0722 là gì?

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên