Hệ thống nâng chân ga điều hoà xe camry đời 1990 cần giúp

P
Bình luận: 8Lượt xem: 994

pham_t_dat

Tài xế O-H
  1. chào các bác thủ giúp em vụ naỳ với . em đang làm con camry đời 90 bật điều hoà máy rừng mà em ko biết chuẩn nó đi như nào .em có dảo đi dảo lại nhưng ko được .mong các bác chỉ giáo cho cái ngu của em để đơ ngu đi . chế độ nâng chân ga điều hoà dùng van seelennoi ý .em cảm ơn các bác

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
  1. chào các bác thủ giúp em vụ naỳ với . em đang làm con camry đời 90 bật điều hoà máy rừng mà em ko biết chuẩn nó đi như nào .em có dảo đi dảo lại nhưng ko được .mong các bác chỉ giáo cho cái ngu của em để đơ ngu đi . chế độ nâng chân ga điều hoà dùng van seelennoi ý .em cảm ơn các bác
Xe này nguyên bản dùng nâng ga điều hòa bằng van khí mở bằng chân không, chân không này được mở bằng 1 van điện từ. Bác không phải chế đâu, hỏng đâu sửa đó. Van khí này có thể điều chỉnh để thay đổi tua máy khi bật điều hòa

longhunghm

Tài xế O-H
theo em biết thông thường Hộp điều khỉ van bù ga khi bật điều hòa, trường hợp của anh có khả năng:
1. hỏng van bù ga (kẹt cơ khí or chết)
2. mạch điều khiển va bù ga có vấn đề
3. tín hiệu điều hòa về hộp có vấn đề.

antrungan

Tài xế O-H
theo em biết thông thường Hộp điều khỉ van bù ga khi bật điều hòa, trường hợp của anh có khả năng:
1. hỏng van bù ga (kẹt cơ khí or chết)
2. mạch điều khiển va bù ga có vấn đề
3. tín hiệu điều hòa về hộp có vấn đề.
đời này dùng nâng bằng hơi thôi bác ơi , chủ yếu là đóng mở van hơi thôi

ledoan

Tài xế O-H
Xe này nâng ga điều chỉnh bằng chân không cổ hút .cuối cổ hút có cái núm vặn bằng nhựa điều chỉnh được mà

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên