Tìm nơi học nghề điện ôtô

T
Bình luận: 8Lượt xem: 1,104

TranVanDung1991

Tài xế O-H
Tình hình em là sinh viên khoa động lực ,của Hv kỹ thuật quân sự (dân sự) vừa mới ra trường,do trong trường không đào tạo sâu về điện ô tô mà em lại rất thích mảng này,nên anh mạn phép lên đây xin nhờ các anh(chị) ai có nhu cầu tuyển thợ học việc về điện ô tô,hoặc ai biết ở đâu đang tuyển thì giới thiệu dùm em!!!! em cảm ơn ạ.

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Tình hình em là sinh viên khoa động lực ,của Hv kỹ thuật quân sự (dân sự) vừa mới ra trường,do trong trường không đào tạo sâu về điện ô tô mà em lại rất thích mảng này,nên anh mạn phép lên đây xin nhờ các anh(chị) ai có nhu cầu tuyển thợ học việc về điện ô tô,hoặc ai biết ở đâu đang tuyển thì giới thiệu dùm em!!!! em cảm ơn ạ.
Chỉ điện thôi sao?

xenang_SATO

Tài xế O-H
công ty mình cung đang tuyen học việc với kỹ thuật, có gì ll với mình 0126.899.8080 hoặc nhansu1@satoforklift.com

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên