Các bác giúp e xe lac cdx không nhận chìa smk

B
Bình luận: 16Lượt xem: 2,046

binhke

Tài xế O-H
xe e ko nhận chìa khóa smartkey .
bệnh nó như này :
xe đỗ ngoài trời nắng trong xe nóng thì nhận chìa khóa ( mở đc cửa và đề nổ được ). nổ máy bật điều hòa xe mát thì lại không nhận chìa khóa . báo code 91 / 92 . không phải hết pin chìa khóa, acquy em mới thay .
e đã theo dõi cả tháng nay rồi .
các bác giúp e với ạ .
bác nào có sơ đồ điện mạch chìa khóa xe thì share e với .

phamchieu334

Tài xế O-H
.lỗi báo là không nhận diện được chìa,Em nghi ngờ bộ anten nhận chìa có vấn đề.trên xe có mấy cái anten nhưng bác để ý cho em cái anten 2 dây khi nâng hết đồ trong cốp ra sát chân hàng ghế sau có một thanh dài to như ngón tay liệu có bị ngưởi ta dán sàn chống ồn đè lên nó không

binhke

Tài xế O-H
.lỗi báo là không nhận diện được chìa,Em nghi ngờ bộ anten nhận chìa có vấn đề.trên xe có mấy cái anten nhưng bác để ý cho em cái anten 2 dây khi nâng hết đồ trong cốp ra sát chân hàng ghế sau có một thanh dài to như ngón tay liệu có bị ngưởi ta dán sàn chống ồn đè lên nó không
e cũng nghi là mấy con ăng ten có vấn đề , nhưng e ko tìm đc vị trí của nó ở đâu. chỗ e lại ko có hãng, mấy gara ko giải quyết đc.

xe e sàn nguyên bản ko bọc da cũng ko dán chống ồn .
bác xem còn con ăng ten ở chỗ nào nữa ko .

phamchieu334

Tài xế O-H
e cũng nghi là mấy con ăng ten có vấn đề , nhưng e ko tìm đc vị trí của nó ở đâu. chỗ e lại ko có hãng, mấy gara ko giải quyết đc.

xe e sàn nguyên bản ko bọc da cũng ko dán chống ồn .
bác xem còn con ăng ten ở chỗ nào nữa ko .
còn một con trong gầm cản sau ngay phía dưới cái ngàm khóa.một con trên đầu hộp yên ngựa phía trên cần đi số nhưng sợ bác không tháo ra được
mà xe bác đời bao nhiêu đấy

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên