Con Spack đời 2011 số tự động lỗi P0700 transaxle control module (TCM) malfun

ThoTang_VP
Bình luận: 3Lượt xem: 1,575

ThoTang_VP

Tài xế O-H
hôm nay có con spack đời 2011số tự động báo đèn check, mình đọc lỗi P0700 transaxle control module (TCM) malfuncion
mình biết lỗi này là lỗi về hộp điều khiển hộp số, nhưng không lắm được những chi tiết nào liên quan có thể gây ra lỗi này ?
theo anh chủ thì xe đi không có hiện tượng gì lạ, chỉ là hình như số chậm chuyển tầng hơn.
mình chưa sử lý ca nào liên quan đến số tự động, cần anh em chém nhiệt tình giúp ạ

bangdung

Tài xế O-H
hôm nay có con spack đời 2011số tự động báo đèn check, mình đọc lỗi P0700 transaxle control module (TCM) malfuncion
mình biết lỗi này là lỗi về hộp điều khiển hộp số, nhưng không lắm được những chi tiết nào liên quan có thể gây ra lỗi này ?
theo anh chủ thì xe đi không có hiện tượng gì lạ, chỉ là hình như số chậm chuyển tầng hơn.
mình chưa sử lý ca nào liên quan đến số tự động, cần anh em chém nhiệt tình giúp ạ
bác xóa đi có hết không?
bác vào data hộp số xem các cảm biến tốc độ đầu vào, đầu ra , nhiệt độ dầu , có làm việc bình thường không
không hẳn là lỗi hộp điều khiển

ThoTang_VP

Tài xế O-H
bác xóa đi có hết không?
bác vào data hộp số xem các cảm biến tốc độ đầu vào, đầu ra , nhiệt độ dầu , có làm việc bình thường không
không hẳn là lỗi hộp điều khiển
cảm ơn bác mai sáng xe đem đến thì e kt theo lời bác dạy, hôm nay xe vao luc gần tối nên chỉ kt qua, khách nó cũng vừa đi làm về
xóa không hết a

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên