Kia Bonggo nóng máy đề khó nỗ

N
Bình luận: 27Lượt xem: 1,919

nguyenphuoclap

Tài xế O-H
em chào tất cả anh em o-h . em có một vấn đề muốn hỏi anh em . mong đc chỉ bảo . xe kia bonggo . có hiện tượng nóng máy đề khó nổ . lúc nguôi . thì để phát một . ăn ngay . xe đang ở xa . em chưa kiểm tra đc gì . mong mấy anh góp ý kiến .em phải kiểm tra những gì . để mai em chiến cho máu . đời xe 2004 . em cảm ơn các bác nhiều

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
em chào tất cả anh em o-h . em có một vấn đề muốn hỏi anh em . mong đc chỉ bảo . xe kia bonggo . có hiện tượng nóng máy đề khó nổ . lúc nguôi . thì để phát một . ăn ngay . xe đang ở xa . em chưa kiểm tra đc gì . mong mấy anh góp ý kiến .em phải kiểm tra những gì . để mai em chiến cho máu . đời xe 2004 . em cảm ơn các bác nhiều
Nghi là tụt hơi, bác ạ

Phamhuuminh

Tài xế O-H
Bác
thủ đo áp suát buồng đối khi động cơ lạnh, và nóng xem . Nó có lệch áp suất nhiều không bác nhé.

nguyenphuoclap

Tài xế O-H
em nghĩ máy vẫn tốt . chạy rốt bốc . có khí naono chết cảm biến ko anh . em đã vệ sinh cảm biến trục cơ . em mở ra . bụi bẩn bám nhiều lắm . em đã vệ sinh và ráp lại . cho chạy thử rồi . ko biết nó sao ko nữa .

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên