Vios e 2008 cần giúp đỡ

T
Bình luận: 12Lượt xem: 1,391

tung68

Tài xế O-H
em đang làm con vios e này em nó nổ galangty rất ngon máy rất khỏe va bốc nhưng khi cứ chạy khoàng tấm 70. 80km là em nó có hiện tượng lịm máy đạp ga cũng không nên chỉ khi dừng lại tắt máy tắt chìa bật lại lại chạy bình thường nếu không đi ở tốc độ cao trên70 sẽ không bị như vậy( đã test thủ khi tắt và bật điều hòa) em đã mượn họng ga và mobin xe khác sang đã thay buij bạch kim mới vệ sinh maf và O2 thay lọc xăng xịn áp xăng đo được3.5kg mà bệnh tình em nó không thuyên giảm mong các cụ góp ý cho em nó khỏi bệnh ( máy không báo lỗi các cụ nhé) . kính các cụ

ledoan

Tài xế O-H
em đang làm con vios e này em nó nổ galangty rất ngon máy rất khỏe va bốc nhưng khi cứ chạy khoàng tấm 70. 80km là em nó có hiện tượng lịm máy đạp ga cũng không nên chỉ khi dừng lại tắt máy tắt chìa bật lại lại chạy bình thường nếu không đi ở tốc độ cao trên70 sẽ không bị như vậy( đã test thủ khi tắt và bật điều hòa) em đã mượn họng ga và mobin xe khác sang đã thay buij bạch kim mới vệ sinh maf và O2 thay lọc xăng xịn áp xăng đo được3.5kg mà bệnh tình em nó không thuyên giảm mong các cụ góp ý cho em nó khỏi bệnh ( máy không báo lỗi các cụ nhé) . kính các cụ
Thay thử lọc gió mới đi bác

garatuantrang

Tài xế O-H
ko thấy bác bảo thay bơm xăng nhỉ

MyPower

Tài xế O-H
cam

cảm biến khí xả ah bác mai em thử xem thế nào báo cáo các bác sau
Thằng này có 2 con O2 bác định thay con nảo vậy? Theo em nếu bác không có điều kiện cắm máy chạy thử tái tạo thì nên rút giắc con O2 số 1 ra cho khách về. Nếu bệnh không tái phát nữa thì thay. Mà tái phát thì tính nước khác.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên