Tư vấn relay xi nhan 8 chân altis

adenzbacninh2011
Bình luận: 15Lượt xem: 4,467

adenzbacninh2011

Tài xế O-H
chào các bác nay em có làm xe altis đời 2009 bị mất xi nhan em đã kiểm tra cầu chì không vấn đề gì ,,mà loại relay này em chưa va chạm mấy vậy nhờ các bác tư vấn cho em các chân của relay với ạ em xin cám ơn

phaocoi

Tài xế O-H
chào các bác nay em có làm xe altis đời 2009 bị mất xi nhan em đã kiểm tra cầu chì không vấn đề gì ,,mà loại relay này em chưa va chạm mấy vậy nhờ các bác tư vấn cho em các chân của relay với ạ em xin cám ơn

Nếu như tôi nhớ không nhầm thì con này chân 1,4 là nguồn cấp, chân 7 mass, chân 5,6,8 lấy tín hiệu khiển mass để cấp nguồn cho chân 2,3 tùy chế độ bật sinh nhan trái phải và hazard, cụ cứ đấu thử bên ngoài coi nó có chạy không biết liền :)

adenzbacninh2011

Tài xế O-H
Nếu như tôi nhớ không nhầm thì con này chân 1,4 là nguồn cấp, chân 7 mass, chân 5,6,8 lấy tín hiệu khiển mass để cấp nguồn cho chân 2,3 tùy chế độ bật sinh nhan trái phải và hazard, cụ cứ đấu thử bên ngoài coi nó có chạy không biết liền :)
bác chỉ cho em chi tiết chân cấp nguồn cho nó đk ko ạ ,,em cám ơn

AET_Lam

Tài xế O-H
mình mở cái chụp mủ ra kiểm tra được không bác. em nghĩ nếu mở ra ta củng có thể tìm được một số chân.

thanhcong739

Tài xế O-H
1 :nguồn Công tắc
4 : nguồn thường trực
7:mass
5:dk đèn trái
6: dk đèn phải
7:mass
2: ra đèn phải
3:ra đèn trái
dưới đây là thứ tự chân giắc cái nhé ,cái relay nó cắm vào nên ngược lại bạn tự xác dịnh chân nhé!!

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên