Komatsu pc200-8 báo lỗi E15, bị ghì máy.

L
Bình luận: 31Lượt xem: 13,350

thaoha

Moderator
công ty em có con máy komatsu pc200-8. hiện em nó đáng báo lỗi E15 khi e thao tác máy bi gì không làm việc được các bác xem giúp em với máy báo lỗi trên là lỗi gì vậy.
Lỗi E15 thì nhiều lắm ,nhưng cụ cho mã code là CA bao nhiêu ví dụ CA559.CA428.429...thì anh em mới bắt bịnh từ xa đc

Linh__XT

Tài xế O-H
sax. Vậy là giống bệnh em đang gặp rồi. Chỗ em cũng có con PC200-8 bị lỗi tương tự. Cụ thể lỗi là E15 CA428. Em tra trên taplo nó là lỗi nước trong nhiên liệu nhiều. Lần đầu em lên xả nước trong lọc thi hết bão lỗi. làm việc được hơn 1h lái máy lại bảo máy vẫn báo lỗi đấy. Lần này em lại lên xả tiếp nhưng máy vẫn báo lỗi, em tháo cả hai cai lọc ra vệ sinh, tháo cảm biến xúc rửa sach sẽ xong lắp lên vẫn báo lỗi. Rút dây cảm biến ra mà vẫn không được. Các thao tác vẫn bình thường. Cụ nào gặp bệnh này rồi chém hộ em cái

kekemcoidihochoi

Tài xế O-H
cụ chủ thớt mới nói máy báo lỗi E15 chứ đã nói là lỗi bao nhiêu đâu mà các cụ phán chắc chắn thế , cụ chủ thớt cho xin mã lỗi đi để em còn được xem các cụ chém để em còn tỏ tường được đôi chút .

huysu87

Tài xế O-H

Hungdangtd

Tài xế O-H
công ty em có con máy komatsu pc200-8. hiện em nó đáng báo lỗi E15 khi e thao tác máy bi gì không làm việc được các bác xem giúp em với máy báo lỗi trên là lỗi gì vậy.
E15 là báo chung bên động cơ thôi anh phải vào trong monitor ấy mới biết được từng mã lỗi .gọi em chỉ cho cách vào: 0909012456
Hùng.

codienks3

Tài xế O-H
các bác cho hỏi lỗi E11 CA488 , EOE DA22KK và E15 CA689 là gì với ạ. Trả là con máy em sau khi làm lại bơm cao áp thì cứ làm được 1 lúc lại báo loạn hết các lỗi trên các bác ah. Em non kém mong các bác chỉ giáo!!!

quy1902

Tài xế O-H
các bác cho hỏi lỗi E11 CA488 , EOE DA22KK và E15 CA689 là gì với ạ. Trả là con máy em sau khi làm lại bơm cao áp thì cứ làm được 1 lúc lại báo loạn hết các lỗi trên các bác ah. Em non kém mong các bác chỉ giáo!!!
Bạn vào google tìm là gần như họ giải thích cho bạn đó là lỗi gì?

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên