Cần tư vấn gấp giữa wave 110rsx và future X

L
Bình luận: 8Lượt xem: 3,445

phongtran

<BR>...DÂN CHƠI XE MÁY...</BR>
rsx 110 nhẹ xác, ít tốn xăng, đi đường trường cũng good, nhưng kiểu dáng không đẹp bằng future X.
future X dòng phun xăng điện tử, dên lớn cực kì, thừa hưởng từ future neo, đi ít tốn xăng, kiểu dáng giống wave 125 thái nhìn cũng ok.
2 chiếc chiếc nào cũng ăn gian dàn hơi nên chạy nhẹ máy, nhưng khi mua nên kiểm tra xe chạy thử trước xem xe có bị hú nồi hay không, cân chỉnh xăng có vừa đủ hay không mắc công phải chạy lên chạy xuống nhiều lần. mệt.....

Ledung1988

Tài xế O-H
Chiều hôm qua em có qua head ở gần nhà xem qua mấy em rồi mà em thấy em rsx xấu hơn em nghĩ. Xấu hơn con rsx100 của ông anh em. Nhưng em kết em future x fi trắng rồi. Nhìn đẹp wá. Nhưng mà thứ 6 mới có kinh phí.
em tưởng khi mình mua xe mới thì làm gì mà nó cho mình đi thử trc.

ot2

Tài xế O-H
fuX e chwa chạy thử nhưng rsx 110 đã thử rùi, cảm giác rất vọt và đầm bác ạ, còn mức tiết kiệm nhiên liệu thì chưa biết.
Fu X e đã được nghe 1 bạn chạy xe này nói là mức tiêu thụ xăng trong khoảng 60-65km/l, quá tiết kiệm lun

masked

Tài xế O-H
Thêm chút $ rước em Exciter đi bạn ơi. Future X mà nói đẹp thì mình ko biết nói gì. Nhìn tổng thể ko có gì nổi bật.

phongtran

<BR>...DÂN CHƠI XE MÁY...</BR>
Chiều hôm qua em có qua head ở gần nhà xem qua mấy em rồi mà em thấy em rsx xấu hơn em nghĩ. Xấu hơn con rsx100 của ông anh em. Nhưng em kết em future x fi trắng rồi. Nhìn đẹp wá. Nhưng mà thứ 6 mới có kinh phí.
em tưởng khi mình mua xe mới thì làm gì mà nó cho mình đi thử trc.

phải thử chứ sao k thử, nếu nó k cho thử thì bác kêu nó nổ máy thử tại chổ, dựng chống đứng nổ máy vô số kéo nhẹ tay ga lên khoảng gần 1/3 thôi rồi nghe bên lốc nồi xem nó có tiếng hú k, xe honda hay bị tình trạng hú nồi thôi mắc công sau này khổ bác đi lên đi xuống

8lark

Tài xế O-H
fu x fi thì có mạnh và ít hao xăng nhưng cũng chưa phải hoàn hảo lắm, khi đi đường tp thì phải hay sang số nhưng nó lại bị cái tật khó chịu khi vào số nhất là 1 - 2, 3 4, còn đường trường thì ok, đẩm và thoải mái tối đa là 100km/h, riu riu là 80 thì cũng mau tới rồi

vkdnta

Tài xế O-H
rsx 110 nhẹ xác, ít tốn xăng, đi đường trường cũng good, nhưng kiểu dáng không đẹp bằng future X.
future X dòng phun xăng điện tử, dên lớn cực kì, thừa hưởng từ future neo, đi ít tốn xăng, kiểu dáng giống wave 125 thái nhìn cũng ok.
2 chiếc chiếc nào cũng ăn gian dàn hơi nên chạy nhẹ máy, nhưng khi mua nên kiểm tra xe chạy thử trước xem xe có bị hú nồi hay không, cân chỉnh xăng có vừa đủ hay không mắc công phải chạy lên chạy xuống nhiều lần. mệt.....
Nếu có tiền thì lấy em Fu X về làm vợ đi bác :D

otomo

Tài xế O-H
khỏi cần dài dòng chi mệt, thử hỏi giữa 1 con 125cc có giá gần 30tr và 1 con 110cc có giá chỉ khõag 20tr, bạn sẽ mua con nào ? bạn lập topic như vậy cũg có nghĩa là đã cầm cỡ hơn 30tr rùi, tốt nhất là con Fu X đi hen :)

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên