Cẩm nang sửa chữa Toyota Fortuner

duongdx_na
Bình luận: 46Lượt xem: 11,422

duongdx_na

Tài xế O-H
Cẩm nang sửa chữa Fortuner đời từ 2009 đến 2015

Các bác tải về giải nén ra được file ISO sau đó Mount file ISO ra ổ đĩa ảo và mở file trắng Fortuner bằng phần mềm hỗ trợ Universal Viewer nhé

Mod đã fix link mới.

Nguyễn Thanh Đàm

Giữ xe
Nhân viên
chán quá k có xăng.huhu
Chào bạn !
Bộ tài liệu này chúng tôi đã bỏ nhiều triệu ra để mua của một nhân viên traning TMV (Đi cửa sau để có nó). Sau đó về tự gép lại thành cẩm nang (Chính tay tôi chỉnh sửa) Bác chỉ cần 100l xăng (Chỉ cần đọc bài và nhấn nút đổ xăng cho người khác cũng có đủ) vậy mà suốt ngày kêu la. Bác có trong tay bộ này tôi tin chắc bác cũng chả làm được gi đời này cả. Đừng nói đến chuyện trở thành thằng thợ lành nghề

duongdx_na

Tài xế O-H
Chào bạn !
Bộ tài liệu này chúng tôi đã bỏ nhiều triệu ra để mua của một nhân viên traning TMV (Đi cửa sau để có nó). Sau đó về tự gép lại thành cẩm nang (Chính tay tôi chỉnh sửa) Bác chỉ cần 100l xăng (Chỉ cần đọc bài và nhấn nút đổ xăng cho người khác cũng có đủ) vậy mà suốt ngày kêu la. Bác có trong tay bộ này tôi tin chắc bác cũng chả làm được gi đời này cả. Đừng nói đến chuyện trở thành thằng thợ lành nghề
Ồ! thì ra bác là người sinh ra bộ tài liệu này, vậy chắc bác liên quan đến bên OBD rồi.

hohaohoa

Tài xế O-H
Cụ bấm vào xem mấy cái ảnh đi là rõ câu hỏi của cụ đấy
Zạ thưa là mấy cái ảnh của cụ chỉ thể hiện cách mount vào ổ ảo để sử dụng và khuyến mãi thêm cái ảnh đã chạy thôi. Còn không thấy có ảnh thể hiện đời xe bao nhiêu. Nếu là model fortuner thì hiện giờ có khá là nhiều. Từ 2010 - 2016.
Thân!

duongdx_na

Tài xế O-H
Zạ thưa là mấy cái ảnh của cụ chỉ thể hiện cách mount vào ổ ảo để sử dụng và khuyến mãi thêm cái ảnh đã chạy thôi. Còn không thấy có ảnh thể hiện đời xe bao nhiêu. Nếu là model fortuner thì hiện giờ có khá là nhiều. Từ 2010 - 2016.
Thân!
Bác không thấy cái ảnh thứ 3 có chọn từ đời 2009 đến 2015 đấy à

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên