[0000545] Tài liệu đào tạo kỹ thuật viên Toyota : Kỹ thuật chẩn đoán gầm (PDF)

khoadongluc
Bình luận: 27Lượt xem: 9,642

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
Đây là bộ đào tạo dành cho kỹ thuật viên Toyota cũng giống như đĩa CD kỹ thuật Viên nhưng là file PDF và phân vùng cụ thể từng hệ thống , Mỗi phần đều được tách biệt ra rất dễ để thoe dọi và hoàn thành khóa học . Bộ tài liệu này gồm 6 tập ở đây tôi xin chia sẻ toàn bộ 6 tập bài bản và đầy đủ những tập này có nhiều bạn đã post 1 số phần nhỏ lên diễn đàn 1 cách rời rạc và không chi tiết . Các trang khác cũng lấy nguồn từ đây về như trang tailieu.vn , kilobook ... và bị chấp vá nhiều phần khác nhau . Sau đây tôi xin giới thiệu Phần 4 : Tài liệu đào tạo kỹ thuật viên Toyota : Kỹ thuật chẩn đoán gầm (PDF)
Lưu ý quan trọng : Những tài liệu này bản quyền thuộc về tập đoàn Toyota việt Nam chúng tôi sẽ tháo xuống bất cứ lúc nào khi có kiện cáo hoặc yêu cầu tháo gỡ . Mọi nguồn tài liệu từ nơi khác chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về nội dung cũng như sự sao chép !

Quen_Ten_Roi

Tài xế O-H
Đây là bộ đào tạo dành cho kỹ thuật viên Toyota cũng giống như đĩa CD kỹ thuật Viên nhưng là file PDF và phân vùng cụ thể từng hệ thống , Mỗi phần đều được tách biệt ra rất dễ để thoe dọi và hoàn thành khóa học . Bộ tài liệu này gồm 6 tập ở đây tôi xin chia sẻ toàn bộ 6 tập bài bản và đầy đủ những tập này có nhiều bạn đã post 1 số phần nhỏ lên diễn đàn 1 cách rời rạc và không chi tiết . Các trang khác cũng lấy nguồn từ đây về như trang tailieu.vn , kilobook ... và bị chấp vá nhiều phần khác nhau . Sau đây tôi xin giới thiệu Phần 4 : Tài liệu đào tạo kỹ thuật viên Toyota : Kỹ thuật chẩn đoán gầm (PDF)
Lưu ý quan trọng : Những tài liệu này bản quyền thuộc về tập đoàn Toyota việt Nam chúng tôi sẽ tháo xuống bất cứ lúc nào khi có kiện cáo hoặc yêu cầu tháo gỡ . Mọi nguồn tài liệu từ nơi khác chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về nội dung cũng như sự sao chép !

anh có thể giảm bớt xăng đc ko...xăng cao quá ạ.hix
em cũng muốn có bộ tài liệu này quá

Nguyễn Thanh Đàm

Giữ xe
Nhân viên
Muốn lăm nhưng k đủ xăng ạ ! maithien37@gmail.com cho em xin đc k ạ
Chào cụ !
Xin cụ đọc lại quy định của O-H để tránh bị khoá tài khoản khi để lại mail cụ nhé !
Đây là nội quy của diễn đàn
https://www.oto-hui.com/threads/noi-quy-tham-gia-dien-dan-o-h-cap-nhat-2017.100027/
Đây là cách tim xăng dành cho cụ : https://www.oto-hui.com/threads/cach-tim-xang-tren-dien-dan-o-h-nam-2017.100000/

Hoatuty

Tài xế O-H

300 lít xăng hơi cao tay đó bác ạ! nhưng tài liệu rất hữu ít. cảm ơn bác! bác cho em xin mật khẩu với ạ!

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên