Giắc OBD xe honda accord

X
Bình luận: 10Lượt xem: 4,499

dungtt

Tài xế O-H
Cụ kiểm tra ngoài khoang động cơ ở giảm sóc trước coi. Và trong xe tìm ở gần chân ga xem sao bác nhé

hathele

Tài xế O-H
Bác tháo ngăn để đồ bên gế phụ ra, hoặc gần tổng côn có 1 cái giắc trông khá lạ hình như nó chỉ có 3 chân hay 2 chân ấy.

BQHauto

Giữ xe
Bác ạ. Cái giắc đó Nằm ở dưới cái cốp bên phụ. Chưa quen thì bác tháo cái cốp ra là thấy. Có 2 cái. 1 cái 2 dây và 1 cái có 3 dây. Nó được cắm vào 1 cái ổ và cài ở cái thanh sắt ngang bắt bản lề cốp đó bác. Giắc chẩn đoán là cái giắc có 3 dây đó còn cái giắc 2 dây mình cũng chưa bít là giắc j.

oto16ahn

Tài xế O-H
Cụ chủ tìm thấy chưa? em cũng đang quan tâm.em cũng đang gặp em này bệnh rung giật tiện có thớt mong được các cụ chỉ giáo kinh nghiệm làm acor đời sâu này ạ

AnhVanHyundai

Tài xế O-H
Bác ạ. Cái giắc đó Nằm ở dưới cái cốp bên phụ. Chưa quen thì bác tháo cái cốp ra là thấy. Có 2 cái. 1 cái 2 dây và 1 cái có 3 dây. Nó được cắm vào 1 cái ổ và cài ở cái thanh sắt ngang bắt bản lề cốp đó bác. Giắc chẩn đoán là cái giắc có 3 dây đó còn cái giắc 2 dây mình cũng chưa bít là giắc j.

Chào bạn. Cái giắc 3 dây là cái giắc test. Còn 2 dây là khi mình nối 2 sợi dây đó lại là mình test bằng tay bác ạ.
Có nghĩa là khi nối 2 sợi dây đó lại thì ở trong hộp ECU động cơ nó có 1 cái đèn léd nhấp nháy ngắn dài khác nhau tùy theo mã lỗi ạ.
Có gì ko đúng các bác chém nhẹ tay!

subinnamkha

Tài xế O-H
Các bác chém co lý, nhưng giắc obd1 xe honda accord đời 92 năm ở đâu các bác. hảy chỉ mình với. Thank các bác
Coi đi tiểu đệ.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên