Bộ full về ECU các hãng

kenlytran88
Bình luận: 57Lượt xem: 9,177

duongdx_na

Tài xế O-H
giờ em mới mượn được tài khoản để úp lên bộ full. do dung lượng 1G nên tải lên khó khăn, em lại là thành viên mới nên thiếu xăng mong các bác giúp em ạ. thời gian mượn tài khoản bao lâu thì em không chắc ạ.
Nó dạng nạp rom dùng cho mấy cụ thích tunning
còn cụ nào muốn biết trong hộp có những chi tiết linh kiện hay ic có thể tham khảo ạ
Đây là bản FULL HD còn những bản kia chỉ là phần nhỏ trong bộ full
View attachment 56671

View attachment 56672

View attachment 56673

View attachment 56674

View attachment 56675
500 lít xăng không là cái gì cả nhưng:
Thứ nhất: Cái này không hợp lắm với tinh thần chia sẻ của O-H
Thứ hai: Nếu bác cần kiếm xăng thì việc để xăng cao như thế không phải là sự suy tính thông minh. Nếu bác để thấp hơn cỡ một nửa thì em dám đảm bảo lượng người tải sẽ rất nhiều và lượng xăng mà bác kiếm được sẽ nhiều hơn rất nhiều :D

dinhhoioh

Tài xế O-H
500 lít xăng không là cái gì cả nhưng:
Thứ nhất: Cái này không hợp lắm với tinh thần chia sẻ của O-H
Thứ hai: Nếu bác cần kiếm xăng thì việc để xăng cao như thế không phải là sự suy tính thông minh. Nếu bác để thấp hơn cỡ một nửa thì em dám đảm bảo lượng người tải sẽ rất nhiều và lượng xăng mà bác kiếm được sẽ nhiều hơn rất nhiều :D
lượt tải và lượt đổ xăng cao là cuối tháng sẽ có tên trên bảng xếp hạng đấy nhỉ

kenlytran88

Tài xế O-H
Cái
lượt tải và lượt đổ xăng cao là cuối tháng sẽ có tên trên bảng xếp hạng đấy nhỉ
này không phải là không muốn. Vì cần có cao nhân hiểu sâu về nó nói ra vấn đề của phần này cho chắc chắn rồi ae nghiêm cứu. Chứ tự do tràn lan ra. Ae lỡ có mệnh hệ gì em lại mang tiếng bác ạ

kenlytran88

Tài xế O-H
tiếc quá hết điểm mất rồi . hỳ cụ nào hảo tâm đổ em ít xăng đi:(
Cụ ơi, nếu muốn tải đâu khó kiếm xăng đâu. Cộng đồng là nơi chia sẻ và giao lưu, thân em đây cũng muốn tải rất nhiều nhưng cũng không có xăng. Vậy nên, ta phải nhiệt tình hơn trong chia sẻ và trong hỗ trợ pan bệnh. Theo em cứ 2 bước đó thì cụ sẽ chẳng mấy tí lại đầy bình ạ

kenlytran88

Tài xế O-H
khi nào đủ xăng em sẽ tải của cụ, hjhj
Cụ ơi, nếu muốn tải đâu khó kiếm xăng đâu. Cộng đồng là nơi chia sẻ và giao lưu, thân em đây cũng muốn tải rất nhiều nhưng cũng không có xăng. Vậy nên, ta phải nhiệt tình hơn trong chia sẻ và trong hỗ trợ pan bệnh. Theo em cứ 2 bước đó thì cụ sẽ chẳng mấy tí lại đầy bình ạ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên