Kia GDS 2016 - Update (torrent link)

quangnha87
Bình luận: 21Lượt xem: 8,006

quangnha87

Tài xế O-H
Phần mềm GDS Kia 2016 update

Đã có bản cập nhập mới nhất cho Kia GDS
Download file torrent về, rồi dùng phần mềm torrent down khoảng hơn 30 GB (mạng nhanh khoảng 4h xong)

1. Nếu máy đã cài sẳn thì chỉ cần down 1 bản update 2016 về và update thêm thôi (KIA GDS update 2016.torrent)
2. Nếu chưa cài thì tải 2 file lun (bao gồm file: KIA GDS master 2010.torrent) cài file 2010 trước rồi đến file 2016

Thứ tự cài các đĩa ISO (đĩa ảo)
1. Đĩa update
2. Đĩa Content Pack1 rồi 2, 3..
3. Đĩa Language (nếu cần)

Sn0w1

Tài xế O-H
Phần mềm GDS Kia 2016 update

Đã có bản cập nhập mới nhất cho Kia GDS
Download file torrent về, rồi dùng phần mềm torrent down khoảng hơn 30 GB (mạng nhanh khoảng 4h xong)

1. Nếu máy đã cài sẳn thì chỉ cần down 1 bản update 2016 về và update thêm thôi (KIA GDS update 2016.torrent)
2. Nếu chưa cài thì tải 2 file lun (bao gồm file: KIA GDS master 2010.torrent) cài file 2010 trước rồi đến file 2016

Thứ tự cài các đĩa ISO (đĩa ảo)
1. Đĩa update
2. Đĩa Content Pack1 rồi 2, 3..
3. Đĩa Language (nếu cần)

View attachment 42228

View attachment 42229

View attachment 42230

View attachment 42231

View attachment 42232
Up lên ổ C cần bao nhiêu GB hả bác?

VIU

Tài xế O-H
Up lên ổ C cần bao nhiêu GB hả bác?

Nếu cụ đã cài KIA GDS từ trước rồi mà giờ up lên bản này thì chỉ cần dung lượng ổ C tầm 200GB là được, nhưng nếu cài cả Hyundai GDS và Kia GDS thì cần nhiều dung lượng hơn ạ.

cụ ơi cụ giúp e với e muốn học hỏi mà e chưa có GDS ạ mong cụ giúp đỡ e ,e xin cảm ơn

Bây giờ link cụ chủ đã để ở đó 0 lít xăng rồi cụ chỉ cần load về cài đặt và vọc thôi còn giúp đỡ gì nữa đây ạ. Hay là ý cụ là cụ chủ đến tận nơi của cụ để tải về và cài đặt chỉ cụ cách sử dụng giúp cụ nữa ạ. :)

capcun123

Tài xế O-H
Nếu cụ đã cài KIA GDS từ trước rồi mà giờ up lên bản này thì chỉ cần dung lượng ổ C tầm 200GB là được, nhưng nếu cài cả Hyundai GDS và Kia GDS thì cần nhiều dung lượng hơn ạ.

Bây giờ link cụ chủ đã để ở đó 0 lít xăng rồi cụ chỉ cần load về cài đặt và vọc thôi còn giúp đỡ gì nữa đây ạ. Hay là ý cụ là cụ chủ đến tận nơi của cụ để tải về và cài đặt chỉ cụ cách sử dụng giúp cụ nữa ạ. :)
dạ e vào link nhưng không được cụ ạ phải là thành viên mới tải được ,buồn quá

fivemanuman

Tài xế O-H
e vẫn chưa hiểu lắm. bác nói rõ hơn xí đc k ạ. làm s để tạo 3 cái ổ đĩa ảo như ad nói trên vậy ạ. e mới mò nên còn lơ ngơ lắm
FIle torrent đầu tiên bác sẽ có 2 file iso. Mỗi file iso đó cần 1 ổ đĩa ảo để đọc nó...Nôm na bác xem như mỗi fiel iso là 1 đĩa dvd và nó cần 1 đầu đọc dvd...Do nó là file nên bác 1 dvd ảo để đọc file đó và nó chạy y như là khi bác bỏ đĩa dvd vào ổ dvd thật.
File torrent update thì mình chưa xem nhưng có lẽ nó sẽ đè lên cái content trong fiel torrent đầu tiên (do nó update nội dung của bản 2010 mà)

phungthaibg

Tài xế O-H

CÀI BẢN 210 CÓ CÂN UPDATE TỪ 2011> 2012 >> 2016 KO CỤ HẢY CHỈ CẦN BẢN 2010 XG UPDATE 2016 LUÔN HẢ CỤ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên