Cách cài đặt MÔ TƠ GA cho máy đào KOBELCO SK-6.

LẠC HẬU
Bình luận: 18Lượt xem: 3,727

LẠC HẬU

Đi xe đạp nên không có bằng lái.
Nhân viên
Bản "VIỆT HÓA" cách cài đặt MÔ TƠ GA (KOBELCO gọi là "A" Adjustment).

SK-6 A Adjustment_Page_1.png

SK-6 A Adjustment_Page_1-1.png

SK-6 A Adjustment_Page_2.png

SK-6 A Adjustment_Page_3.png

hieuauto77

Tài xế O-H
Cảm ơn cụ nhiều ạ.
Nhưng có cái cần nối ga e nhớ là nó dài chưa quá 200mm mà cụ .ở phần hướng dẫn ghi là 304mm.e chỉ thắc mắc thôi mong cụ bỏ qua ạ.

lehoangnam

Tài xế O-H
Nhớ không lầm là đã nói rồi ở đâu đó ấy.
"KHÔNG CẦN PHẢI CÀI ĐẶT CHO MÔ TƠ GA"!!
"NÓ" chỉ cần cài đặt loại "B" (B adjustment).
Cụ lạc cho em hỏi thêm tí
Em có con xe sk480-8DLC mà xe ko có ga tự động, có cách nào chỉnh được gạ tự đọng không cụ.
Điện áp thấp của động tác thì bình thường

LẠC HẬU

Đi xe đạp nên không có bằng lái.
Nhân viên
Cụ lạc cho em hỏi thêm tí
Em có con xe sk480-8DLC mà xe ko có ga tự động, có cách nào chỉnh được gạ tự đọng không cụ.
Điện áp thấp của động tác thì bình thường
Câu hỏi này dường như đã có người hỏi và tôi đã trả lời rồi thì phải?
Xe có thêm chữ D là xe chuyên dùng để phá dỡ (DEMOLITION). Thao tác gàu của nó không có "GA TỰ ĐỘNG".
Muốn có ga tự động cho thao tác gàu thì "CHẾ BIẾN" cho nó một chút là được. Yêu cầu cho việc "CHẾ BIẾN": thợ Điện (chứ chẳng cần đến thợ điện tử), đọc được sơ đồ ĐIỆN, chịu khó suy nghĩ một chút là ra.

lehoangnam

Tài xế O-H
Xe có thêm chữ D là xe chuyên dùng để phá dỡ (DEMOLITION). Thao tác gàu của nó không có "GA TỰ ĐỘNG".
Muốn có ga tự động cho thao tác gàu thì "CHẾ BIẾN" cho nó một chút là được. Yêu cầu cho việc "CHẾ BIẾN": thợ Điện (chứ chẳng cần đến thợ điện tử), đọc được sơ đồ ĐIỆN, chịu khó suy nghĩ một chút là ra.
Cụ lạc em chế từ đường dây điện áp thấp của tay arm được không cụ
Cụ chỉ giúp em với

lehoangnam

Tài xế O-H
Em củng gặp 1 côn xe sk 350DLC-5 ga tự đọng nó mất hết chứ không riêng gì thằng gàu

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên