Phần mềm GDS bị lỗi

OtoHuuKim
Bình luận: 25Lượt xem: 5,143

thanhthe_2015

Mọi thứ đang ở phía trước !!!
Chào các bác, máy tính của em hôm đợt cài gds xong cái bị lỗi wifi luôn, có bác nào xử lí được tình trạng mất wifi như em không ạ. máy em win 10
Của bác là không kết nối được WIFI hay là bác điền mật khẩu dùng bình thường, sau đó tắt máy đi là mất WIFI phải điền lại mật khẩu ?
Cho em thông tin chính xác em xem giúp bác

huaducthinh90

Tài xế O-H
Của bác là không kết nối được WIFI hay là bác điền mật khẩu dùng bình thường, sau đó tắt máy đi là mất WIFI phải điền lại mật khẩu ?
đúng rồi bác Chinh tắt máy đi là phải điền lại mật khẩu, bác có cao kiến giúp e với ạ, e cài máy của bạn e win 7 bị thế ạ

OtoHuuKim

Tài xế O-H
như thế này ạ. ví dụ em bật máy lên thì nó quên mật khẩu trước đó, xong minh nhập thì nó vào lại wifi ok, nhưng chỉ cần bật 1 ứng dụng nào len là nó lại quên mật khẩu luôn

huaducthinh90

Tài xế O-H
cứ để nó chạy đi chứ, chạy xong cứ bấm next là đc
cứ để nó chạy đi chứ, chạy xong cứ bấm next là đc

thanhthe_2015

Mọi thứ đang ở phía trước !!!
đúng rồi bác Chinh tắt máy đi là phải điền lại mật khẩu, bác có cao kiến giúp e với ạ, e cài máy của bạn e win 7 bị thế ạ
Chào bác
Bác vào Ổ C là ổ cài đặt trên máy tính. Sau đó chọn hiện file ẩn lên : Organize>>Folder and search options >> VIEW >> Tích ô ở hình số 2.
Sau đó và thư mục Gvci trong ổ C >> kéo xuống tìm file tên Wlanset.exe như trong hình >> Chuột phải chọn Rename >> thêm đăng sau chữ exe dầu chấm và mấy chữ bất kỳ (ví dụ ở đây là .old)
OK thế là xong.
Sau đó đổi tên WIFI lại là được

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên