Kia morning 2008 mất hết điện ở bảng điều khiển điều hòa

N
Bình luận: 40Lượt xem: 11,945

nguyenvantung110

Tài xế O-H
em đã kiểm tra nguồn vào của bảng điều khiển điều hòa thì thấy có 3 nguồn dương và 3 nguồn mát nữa .em đang nghi cái bảng điều khiển này bị hỏng mà không có con xe nào cùng loại để thử .bác nào có mạch nguồn của cái bảng điều khiển và mạch của hệ thống điều hòa con này thì pốt lên cho em xin với

Trainhangeo

Tài xế O-H
Cái vỉ của nó ý các cụ.hiện tại h nó k sáng gì luôn

antrungan

Tài xế O-H
hỏng panel rồi, cái đó có chỗ sửa được đấy
cầu trì panel cấp nguồn nuôi mỗi cụm này thôi hả bác , e đang có em camry cứ cắm cầu trì là đứt , em đang tìm mạch của cầu trì này bác có ko ?

nguyenvantung110

Tài xế O-H
báo cáo các bác nhà em đã sử lý được em nó rồi nhé .em đặt mua cái bang điều khiển ấy rồi ,sáng nay hàng về em đã thay vào xe rồi .thay vào phát ngon ngay các bác ạ.khách đã lấy xe rồi .

Dien_Duc

Tài xế O-H
Con xe của em y chang xe cua bác này. Tình trạng cũng gần giống vậy. Thường xuyên là chập chờn, chế độ báo nhiệt độ 23 độ, lấy gió ngoài, tốc độ quạt rất nhỏ. Khi chỉnh xuống 21 độ, lấy gió trong và tăng quạt cho mát được tí nó lại nhảy về như cũ. Thỉnh thoảng chết toàn tập giữa trưa mướt mồ hôi, phải tắt đi khởi động lại 2,3,4 lần mới lại lên. Em vào hãng nó bảo thay cả cục hết 7 triệu rưỡi, mà chưa có hàng, phải đặt mà 30-4 đến nơi rồi . Nhân viên nó tư vấn về gara tháo ra rồi tìm chỗ sửa điện tử nhờ sửa. Mà em k biết chỗ nào. Có ai biết chỉ em với, cảm ơn nhiều ạ. ĐT 091.207.3550

LongHL

Tài xế O-H
chào các bác
Xe em moring nhập 2008
bảng điều khiển điều hòa cũng đang bị chập chờn lúc đc lúc không ( Nóng quá trời mưa thì chết nhục luôn ạ)
không biết phải thay cả cụm đo không hay bị chỗ khác
Các bác cứu e vứi ạ e cám ơn

4car

Tài xế O-H
chào các bác
Xe em moring nhập 2008
bảng điều khiển điều hòa cũng đang bị chập chờn lúc đc lúc không ( Nóng quá trời mưa thì chết nhục luôn ạ)
không biết phải thay cả cụm đo không hay bị chỗ khác
Các bác cứu e vứi ạ e cám ơn
kiếm xe khác thử luôn

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên