Phần mềm Atech- Phần mềm học tập chẩn đoán bằng hình ảnh

petterpacker
Bình luận: 23Lượt xem: 10,837

petterpacker

Tài xế O-H

Xin chào các bác, các cụ. Em là member chìm, hôm nay cần ít xăng nên nổi lên!
Đây là phần mềm đào tạo của ATECH Software
Phần mềm này gồm có 6 phần:
+ Phần giới thiệu.
+ 1810
+ 1820
+ 1835
+ 3610
+ 3620
+ 3630
+ 3631
Dung lượng: 458,322KB
Định Dạng: Rar

Phần mềm này được các thầy trường Spk sử dụng: Kì bọn em học là học chẩn đoán bằng phần 3631: Về chẩn đoán điện. Các bạn có thể thực hành trên phần mềm giúp các bạn có thêm kĩ năng đo kiểm và chẩn đoán điện. Và đây là phần mềm bản quyền nên các bạn có thể tải về cài và sử dụng bình thường, sau 3 lần thì chịu khó gỡ ra cài lại nhé.

Các phần mềm này có đặc điểm chung là chỉ chạy trên nền Win XP sp2 trở lên đến window 7 (Em đã thử trên window8 và không được). Nên các bác muốn cài đặt thì có thể tải phần mềm giả lập VMWare 10, source windowXp x32-x64bit. Và chạy dưới quyền Administrator.

PostScript: Em up ảnh từ host upanh.vforum.vn nên có watermark như thế nhé, các bác đừng để ý!

wensheng

Tài xế O-H
Xin chào các bác, các cụ. Em là member chìm, hôm nay cần ít xăng nên nổi lên!
Đây là phần mềm đào tạo của ATECH Software
Phần mềm này gồm có 6 phần:
+ Phần giới thiệu.
+ 1810
+ 1820
+ 1835
+ 3610
+ 3620
+ 3630
+ 3631
Dung lượng: 458,322KB
Định Dạng: Rar

Phần mềm này được các thầy trường Spk sử dụng: Kì bọn em học là học chẩn đoán bằng phần 3631: Về chẩn đoán điện. Các bạn có thể thực hành trên phần mềm giúp các bạn có thêm kĩ năng đo kiểm và chẩn đoán điện. Và đây là phần mềm bản quyền nên các bạn có thể tải về cài và sử dụng bình thường, sau 3 lần thì chịu khó gỡ ra cài lại nhé.
Các phần mềm này có đặc điểm chung là chỉ chạy trên nền Win XP sp2 trở lên đến window 7 (Em đã thử trên window8 và không được). Nên các bác muốn cài đặt thì có thể tải phần mềm giả lập VMWare 10, source windowXp x32-x64bit. Và chạy dưới quyền Administrator.
Nick từ 2015 mà xăng ít thế ? Giá hơi cao.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên