KIA GDS update 2017

TRUNGBAOSPKT
Bình luận: 33Lượt xem: 11,611

TRUNGBAOSPKT

Tài xế O-H
UPDATE KIA GDS 2017 .

Nguyễn Thanh Đàm

Giữ xe
Nhân viên
Chào bác , cảm ơn bác đưa file lên diên đàn, mong bác chia sẻ thông tin kỹ hơn để anh em biết trong file đính kèm là cái gì, làm thể nào đẻ sử dụng ...
P/S: Không phải ai cũng biết GDS và cũng không phải ai cũng biết update mong bác chia sẻ nhé

TRUNGBAOSPKT

Tài xế O-H
Để mình up thêm 1 linhk nữa bao gồm từ bản 2010 cho đến 2017 , khi bạn cài thì cài thứ tự từng đĩa , cài năm 2010 đầu tiên , rồi tiếp theo đến năm 2011 ... 2017 , cài đĩa master trước , rồi cài đĩa content sau , nếu bạn dùng ngôn ngữ tiếng anh thì không cần cài đĩa language , để tránh tốn dung lượng ổ cứng . Nếu bạn cài trên ổ C thì dung lượng ổ cứng khoảng 170G cho đến 200G ( cài này mình nên phân vùng ổ cứng khi cài win ) .

TRUNGBAOSPKT

Tài xế O-H
Mình có ! để hôm nào mình sẽ up lên . Hyundai thì có 2 bản , bản thương mại ( VE ) và bản KME . Bản thương mại thì có cả xe tải , xe khách ....

4car

Tài xế O-H
nó cũng dễ cài mà bác
bác cài từ đĩa master rồi đến đĩa contents sau đó chạy đĩa up date theo năm thôi ạ
ngày trước em cũng không biết gì cài đi cài lại vài lần rồi quen thôi ạ

giangsisco

Tài xế O-H
Mình có ! để hôm nào mình sẽ up lên . Hyundai thì có 2 bản , bản thương mại ( VE ) và bản KME . Bản thương mại thì có cả xe tải , xe khách ....
bác cho em hỏi?
em đang sử dụng bản Hyundai Thương mại nhưng do lâu quá không sử dụng nó hiện update em tắt được cái bản update rồi, sử dụng phần mềm thì được nhưng nó không nhận được VCI anh có gặp trường hợp trên chưa ạ, chỉ em với

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên