khắc phục lỗi EOE xe PC 300-8

L
Bình luận: 25Lượt xem: 5,027

Namdx

Tài xế O-H
Bác đã kiểm tra cầu chì chưa,e gặp mấy con lỏng giắc cắm hộp động cơ,các giắc nhỏ nhất trên hộp động cơ

mayxaydunghk

Tài xế O-H

cuongctnvn

Tài xế O-H
CỤ TẢI TÀI LIỆU shop manual PC 300-8, PHA ẤM TRÀ THẬT ĐẶC, KÈM THEO BAO THUỐC ( MỞ PHẦN TROUBLESHOOTING ) NGỒI im ngâm cứu cụ nhé dần dần nó ra.
chúc cụ thành công.

lamsontruong

Tài xế O-H
mất nguồn vào hộp và nguồn chờ cho ACC kiêm tra nại phầm đó là có kết quả ngay
cảm ơn cao nhân đã giúp đỡ

Nó có mấy cái dây mạng Can , cụ tìm và kiểm tra xem nó có bị đứt hay bị oxi hoá không
cụ có thể chỉ em nó nằm ở vị trí nào không ạ, cảm ơn cụ đã tư vấn

CỤ TẢI TÀI LIỆU shop manual PC 300-8, PHA ẤM TRÀ THẬT ĐẶC, KÈM THEO BAO THUỐC ( MỞ PHẦN TROUBLESHOOTING ) NGỒI im ngâm cứu cụ nhé dần dần nó ra.
chúc cụ thành công.
cảm ơn cụ đã chỉ dẫn

bruceli_hau

Tài xế O-H
E0E đề ko chịu nổ,tắt chìa khóa mà màn hình không chịu tắt, cụ xem lại cái mạch khởi động, mạch tắt máy, kiểm tra mấy dây ổ khóa vào hộp và monitor thì là ra.

lamsontruong

Tài xế O-H

Canh Miếu

Gác cổng O-H
Nhân viên
Chào cụ lamsontruong.
Nếu cụ đã khắc phục xong pan bệnh, thì cụ hãy nhanh chóng phản hồi nguyên nhân để các thành viên khác được biết rõ. Cụ đang vi pham vào Khoản 4 Điều 2 của Quy đinh chuyên mục " Thảo luận sửa chữa máy công trình". AD đã tiến hành cảnh cáo cụ.
Sau đây, mời cụ xem lại Quy định của chuyên mục tại đây và phản hồi kết quả cho anh em.
Trân trọng!

ngochuyen123

Tài xế O-H
mang can roi bác à bác xem xem có bị đứt dây mang can từ hộp thủy lực lên màn hình rồi xuống hộp đông cơ k .nêu k đứt xem lại dây nhợ vs nguồn của 2 hộp e ms gặp 1 con cung báo vậy xong nó bị mất nguồn hộp dộng cơ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên