Tìm xăng và tải dữ liệu trên diễn đàn O-H

hyundai
Bình luận: 97Lượt xem: 52,860

Pkuoc

Tài xế O-H
Như đã có nhiều thông báo đến anh em như Vấn đề xăng trên diễn đàn năm 2014 Cách tính xăng trên diễn đàn

Nay để trả lời nhiều câu hỏi thắc mắc kiểu như "Làm sao để có xăng ? " Làm sao để tài được dữ liệu trên diễn đàn? " Và "tải về như thế nào?"

Thì các cụ làm như sau nhé :

1. Xem sơ đồ

View attachment 12211

2. Khi tích lũy đủ số xăng cần thiết xin đừng ngần ngại kéo xuống bên dưới mỗi tài liệu sẽ xuất hiện bảng bên dưới và cứ làm theo hướng dẫn

View attachment 12212

Chú ý : Nếu bài nào chưa thấy xuất hiện bảng này đồng nghĩa với dữ liệu bài đó đang được chuyển hoặc đã có sự nhầm lẫn của thành viên về việc đăng tải tài liệu lên , xin nhấn vào nút báo cáo bên dưới bài viết đừng Spam mà làm hỏng đi cái văn minh vốn có của Ô HÁT
thằng em tìm tải không được mak mất lun

Mrthanglsn

Tài xế O-H
Các cụ ơi cho em xin ít xăng để tải tài liệu ạ. Em là thành viên mới mong các cụ giúp đỡ chỉ bảo
Chịu kkhoshoajt động trên diễn đàn, upload tài liệu, chia sẻ kiến thức, xăng tự dồn về. BQT tính toán trước rồi, không có sự cho đi làm sao mà đòi nhận lại hả bác? Hãy cho đi, để nhận lại. Giờ bạn chỉ cần up avatar ảnh lên bạn cũng có vài chục L rồi đó

negative

Tài xế O-H
Chịu kkhoshoajt động trên diễn đàn, upload tài liệu, chia sẻ kiến thức, xăng tự dồn về. BQT tính toán trước rồi, không có sự cho đi làm sao mà đòi nhận lại hả bác? Hãy cho đi, để nhận lại. Giờ bạn chỉ cần up avatar ảnh lên bạn cũng có vài chục L rồi đó
Cảm ơn bác, để em tích cực hoạt động hơn

Mrthanglsn

Tài xế O-H
Mà các bác có nhiều xăng thì cũng nên để giá rẻ rẻ anh em mới vào sau có đủ xăng mà tải chứ. Để giá cao quá thì anh em lấy xăng đâu mà tải. Em tính mua của các bác xong em reup giá rẻ đó. Mấy bác để giá cao ngất ngưởng đừng trách em;););););)

nhanh25

Tài xế O-H
chào cả nhà, em lái mới, xin được làm quen với các bác tài già.
Muốn tặng xăng cho người khác thì làm như nào ah?

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên