Tìm hiểu về nghề,Tập yêu nghề

V
Bình luận: 43Lượt xem: 6,987

Vui97

Tài xế O-H
Các bác (anh) cho em ít kinh nghiệm với ạ.E là sinh viên năm thứ 2 sang năm 3 nghành công nghệ oto,muốn đi tìm chỗ để học việc và mở mang kiến thức thực tế mà không rõ tâm lý của các chủ garage có nhận sinh viên như em không.Mong các bác(anh) cho em ý kiến ạ.Em Cảm ơn rất nhiều ạ!

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Noí thế thôi chứ thực ra thì mình phải có cái gì đấy ng ta mới tốt với mình, chứ bác vào xưởng ng ta bác đi trễ, lười biếng thì ai sẽ tốt đây?
Bác dạy rất đúng, mình phải tạo ra giá trị bản thân. Việc trung thực, chăm chỉ là một yếu tố như vậy

quocdat_pl89

Tài xế O-H
Các bác (anh) cho em ít kinh nghiệm với ạ.E là sinh viên năm thứ 2 sang năm 3 nghành công nghệ oto,muốn đi tìm chỗ để học việc và mở mang kiến thức thực tế mà không rõ tâm lý của các chủ garage có nhận sinh viên như em không.Mong các bác(anh) cho em ý kiến ạ.Em Cảm ơn rất nhiều ạ!
Đang học thì bác nên học cho xong,tìm hiểu và nắm rõ hết lý thuyết đi đã,mà hiểu thì phải hiểu sâu cặn kẽ.Bây giờ mà vừa đi làm vừa đi học,tuy được va chạm với cờ lê mỏ lết thật nhưng sợ bác sẽ ko có đủ sức để học.Cứ học tốt đi đã ra trường là đi làm đc ngay,có khi còn hơn cả các a ý chứ

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Đang học thì bác nên học cho xong,tìm hiểu và nắm rõ hết lý thuyết đi đã,mà hiểu thì phải hiểu sâu cặn kẽ.Bây giờ mà vừa đi làm vừa đi học,tuy được va chạm với cờ lê mỏ lết thật nhưng sợ bác sẽ ko có đủ sức để học.Cứ học tốt đi đã ra trường là đi làm đc ngay,có khi còn hơn cả các a ý chứ
Đi học trước, nó sẽ giỏi hơn mấy ông không đi.Nhà mình thích học trước mà, lớp 1 nó còn vậy đấy

nextgen

Tài xế O-H

Với ai thì tôi không biết, chứ với tôi việc ngồi học lý thuyết cả mấy năm trời là một cực hình, nên ra ngoài mở mang thêm kiến thức sẽ tốt hơn

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên