vios sáng đề bình thường để đến chưa đề 2 đến 3 phát mới nỏ máy

Tamtranngoc
Bình luận: 18Lượt xem: 1,392

Tamtranngoc

Tài xế O-H
Bác đã kiểm tra được những gì rồi, kết quả ra sao??
Bac cái bánh xe e vios này là xe e làm bên ngoài mấy hôm nay mưa nên e chưa kiểm tra được chủ xe bảo là cũng đi nhiều nơi để xem zui bác chủ bảo vào trong xưởng khác thợ dùng lọ dung dịch xúc rửa kim phum sau khi dùng song lọ đấy thì đi được 3 ngày không có hiện tượng sau ba ngày thì lại bị như cũ

antrungan

Tài xế O-H
nghe chủ nói làm gì bác , văn tả cảnh khác với cảnh thật lắm, bác bảo chủ xe kéo tới kiểm tra , chứ cứ đi trà đá chém gió vậy có ra xèng đâu

HCLauto

Tài xế O-H
ca này khó nhỉ,thường thì sáng khó đề trưa dể đề thì mới có nguyên nhân do áp lực xăng
mà cái này bác phải tìm hiểu nguyên nhân nhiệt độ làm ảnh hưởng tới nó,vì buoi sáng đề được thì máy đang nguội,theo như bác kể xúc kim phun thì bình thường, thì nhiệt độ nó cụng có thể làm thay đổi giá trị điện trở của cuộn dây kim phun cụng nên

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
mà cái này bác phải tìm hiểu nguyên nhân nhiệt độ làm ảnh hưởng tới nó,vì buoi sáng đề được thì máy đang nguội,theo như bác kể xúc kim phun thì bình thường, thì nhiệt độ nó cụng có thể làm thay đổi giá trị điện trở của cuộn dây kim phun cụng nên
Chắc thế, vậy thì thay thôi, bác nhỉ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên