triton số tự động đi rất lì

Vu_Bao_Dai
Bình luận: 6Lượt xem: 1,259

XM131

Tài xế O-H
con triton số tư động đi rất lỳ các bác ạ vệ sinh van tuần hoàn khí thải vệ sinh cả cảm biến rẻ quạt vẫn thế ạ dầu số tự động thì ngả mầu chưa đen lắm
Nếu khám điện đóm các kiểu không ra bệnh thì bác thay dầu hộp số đi nhé, có thể cần thay cả lọc dầu hộp số. Dầu thì bác cần tra xem đời xe đó dùng loại dầu gì để chọn đúng loại hoặc ít ra là loại có đặc tính tương tự.

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
con triton số tư động đi rất lỳ các bác ạ vệ sinh van tuần hoàn khí thải vệ sinh cả cảm biến rẻ quạt vẫn thế ạ dầu số tự động thì ngả mầu chưa đen lắm
Lỳ là như thế nào ạ: không chuyển số, hay máy lên nhưng tốc độ xe không lên theo..??

Vu_Bao_Dai

Tài xế O-H
ga to lên tua máy lên cao nhưng xe không đi được lên cái vỉ hè thấp tý cung phải lấy đà nhưng số lùi đi thi co vẻ khỏe đi chạy chuyển số binh thường ạ trước con bt50 cung như vậy thi thay dầu thay lọc la ok nhưng con này dầu số chưa bẩn lắm nhìn vẫn còn đỏ đỏ ạ

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
ga to lên tua máy lên cao nhưng xe không đi được lên cái vỉ hè thấp tý cung phải lấy đà nhưng số lùi đi thi co vẻ khỏe đi chạy chuyển số binh thường ạ trước con bt50 cung như vậy thi thay dầu thay lọc la ok nhưng con này dầu số chưa bẩn lắm nhìn vẫn còn đỏ đỏ ạ
Vậy thì làm đại tu được rồi, bác

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên